Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ከላይ በርዕሱ ለመግለፅ እንደተሞከረዉ በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት የ2ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በየካ ክፍለ ከተማ የየካ መሳለሚያ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት አላቂ እና ቋሚ የህክምና እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 27, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 50/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Apr 28, 2026) RE-INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) TENDER REFERANCE NUMBER: OPF/NCB/2026/18/004 Oromia Pipe Factory PLC (OPF) is hereby invites sealed bids from eligible bidders for the
Oromia Pipe Factory PLC Invites Sealed Bids for the Supply of 500,000 KG of HDPE PE100 Black Raw Material.
Addis Zemen (Apr 27, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ገቢዎች ቢሮ 002/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የንብረት አስተዳደር መመሪያ ቁጥር 10/2003 አንቀጽ 4 ንኡስ አንቀጽ 24 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት አዲስ
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ገቢዎች ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት ሲጠቀምባቸው የነበር ቋሚ እቃዎች (ንብረቶች) በመለየት በድጋሚ መጠቀም ባለመፈለጉ ምክንያት በሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Curtains
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fcb6df4c-2023-4dce-be5b-09223103303a/open Lot Information
Institute of Foreign Affairs: Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f363bfff-0f35-45af-9e72-10954a57f809/open Lot Information
Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49444a1a-6719-4b1d-bd25-5402d71dbf7c/open Lot Information
የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አባይ ባንክ አ/ማ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ መኩሪያ ባሳዬ(2 ሰዎች) መካከል
ኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ-1 ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ወይም ጠቅላላ የውሃ ሥራዎች ተቋራጭ (GC- 1/GWWC-1) የሆኑ ሀገር ውስጥ ጨረታ ለመሳተፍ ፈቃድ ያላቸው የአገር ውስጥና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በአዲስ አበባ ቦሌ ዓለም አቀፍ አየር ማረፊያ የደረቅና ፍሳሽ ቆሻሻ እንዲሁም የዝናብ ውሃ ማፋሰሻ መስመር የዲዛይን ግምገማና ዝርጋታ ፕሮጀክት ስራን ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር: SSNT-T629 ኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ-1 ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ወይም ጠቅላላ
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት የጭነት መኪና ከነተሳቢው አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው መስፈርት (Specification) መሰረት አገልግሎት መስጠት የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጭነት መኪና ከነተሳቢው የአገልግሎት ግዥ ለመፈፀም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ. ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ/ተ.አ.ጥ.ዘ/01/2018
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ስቴሽነሪ (የፅህፈት መሳሪያዎች) ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/ST/103/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ ስቴሽነሪ (የፅህፈት መሳሪያዎች) ግዥ
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miyoo Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa Dhaabbii, Gommaa Konkolaataa, Meehaalee Elektironiksii Fi Farnicharii Bara Baajataa 2019 Tajaajila Sekteroota Sadarkaa Aanaa Jiranii Fi Gandootaaf Barbaachisan Dorgomtoota Ulaagaa Barbaachisoo Guutan Dorgomsiisee Bittaa Raawwachuu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 04, 2026) Beeksisa Caal-baasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Miyoo meeshaalee barreeffamaa, meeshaalee qulqullinaa, meeshaalee dhumaa dhaabbii, gommaa
እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር 140 ካሬ ሜትር ስፋት ያለው ቤት በክፍት ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 1 የማህበሩ ስም፡ እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር የጨረታ መክፈቻ ቀን፡ ሀምሌ