Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026) DEVELOPMENT BANK OF ETHIOPIA AMENDMENT ON BID ADVERTISEMENT Bid Ref.No DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-Bid) The Development Bank of Ethiopia hereby notifies all interested bidders that it has previously
The Development Bank of Ethiopia Would Like to Extension of Title
Ethiopian Herald (May 03, 2026) Commercial Nominees PLC CN/ICB/34/18 Invitation to Bid (Re-Bid) Commercial Nominees plc. is founded & owned by Commercial Bank Ethiopia. The Company would like to invite
Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union
Addis Zemen (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/00016/2026 ዳሸን ባንከ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወደም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንከ አ.ማ አውቶሞቢልተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሽጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 መሠረት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ/ማኑፋክቸሪንግ አገልግሎቶች የሚውሉ 3 የተለያየ ስፋት ያላቸው መጋዘኖች፣ ዘመናዊ የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽን እና የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/549ce2c4-d313-40d8-98f1-437fdb2a9291/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/248ecc41-d99d-4c0d-8955-ef664889013e/open Lot Information
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3cc776ff-196a-4558-b68a-d8c8e630a71d/open Invitation to
Alert Comprhensive Specialized Hospital: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/3cc776ff-196a-4558-b68a-d8c8e630a71d/open Invitation to
በደቡብ ኢትዮጵያ በወላይታ ዞን ጉኑኖ ሐሙስ ከተማ አሰተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ጽ/መሣሪያ እና ጽዳት ዕቃ ግዥ ለመፈጸም ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር መደበኛ 1-2019 በደቡብ ኢትዮጵያ በወላይታ ዞን ጉኑኖ ሐሙስ ከተማ አሰተዳደር ፋይናንስና
የኢፌዴሪ የመንግሥት ግዥ አገልግሎት የፕላስቲክ ሳጥኖች ባሉበት ቦታና ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያያገለገሉ የምርጫ ማስፈጸሚያ የፕላስቲክ ሳጥኖችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ የጨረታ ሰነድ ቁጥር PPS/NVP-1FBI/02/11/2018 የኢፌዴሪ
የኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ሐረርጌ ዞን ሚኤሶ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት 2019 ዓ.ም ለወረዳ ለተለያዩ ቤቶች የሚውሉ አላቂ እና ቋሚ የግንባታ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በምዕራብ ሐረርጌ ዞን ሚኤሶ ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት 2019 ዓ.ም
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት ለሠራተኞች የሚውል ፓስቸራይዝድ ወተት ለአንድ ዓመት 184,764 ሊትር ውል ገብቶ ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ ዋና መስሪያ ቤት (90 ኪ.ሜ ሙገር) እና ታጠቅ ቅርንጫፍ (10ኪ.ሜ) የሚያቀርብ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ሙሲፋ/2Re-05/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት ለሠራተኞች
ሎያል ሴኩሪቲ አ.ማ. የጥበቃ ሰራተኞችና የጽዳት ሰራተኞች ዩኒፎርምና ጫማዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ተጫራቾች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሎያል ሴኩሪቲ አ/ማ ለጥበቃ እና ለጽዳት ሰራተኞች አልባሳትና ጫማ ግዥ ሎያል ሴኩሪቲ አ.ማ