Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 መሠረት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ/ማኑፋክቸሪንግ አገልግሎቶች የሚውሉ 3 የተለያየ ስፋት ያላቸው መጋዘኖች፣ ዘመናዊ የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽን እና የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) RE-BID INVITATION FOR THE SUPPLY, TRANSPORTATION AND INSTALLATION OF GEOMEMBRANE LINER WITH WELDING WORKS FOR ENHANCING WATER-HOLDING CAPACITY OF FISHPONDS IN SIDAMA REGION, ETHIOPIA. BID No.
CARE Ethiopia Invites Re-bids for the Supply, Transportation, and Installation of a Geomembrane Liner with Welding Works to Enhance the Water-holding Capacity of Fishponds in the Sidama Region.
Government (May 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/609e9be3-2d63-4ab5-b1a2-163716ef8d7b/open Invitation to Bid Procurement of Software License Procurement Reference No: MInT-NCB-C-0078-2018-BID-OpenProcurement Category:
Ministry of Innovation and Technology Procurement of Software License
Addis Zemen (May 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
በድጋሚ የወጣ የባለ ሁለት ፎቅ መኖርያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Federal Police፡ Procurement Disposal of Other Properties
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ef7fe72b-cb30-4a01-b511-1845b5f42a25/open Lot Information
በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ አልባሳት፣ ኮንስትራክሽን፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የቤት እቃ፣ የቤት ማስዋቢያ፣ ጫማዎች፣ ምግብ ነክ፣ ስፔርፓርት፣ የጽዳት እቃ እና ልዩ ልዩ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የግልፅ እና የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ አልባሳት፣ ኮንስትራክሽን፣ ኤሌክትሮኒክስ፣
በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎች በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
ሆለታ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎች እና ስራዎች በግልፅ ጫረታ ማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ግልፅ የጫረታ ማስታወቂያ ሆለታ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚውል የፅህፈት መሳሪያዎች ቋሚና አላቂ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና
ተደራሽ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህብረት ስራ ማህበር ቋሚ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ፕሪንተር፣ ላፕቶፕ እና ዴስክ ቶፕ ኮምፒውተር በአስቸኳይ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) አስቸካይ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ተደራሽ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህብረት ስራ ማህበር ለመስሪያ ቤቱ ስራ አገልግሎት የሚውሉ
የሄጦሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ-01/2018 የሄጦሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች
የቀጨኔ ደብረ ሰላም ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 ዓ.ም. በመደበኛ በጀት ለት/ቤቱ መምህራን እና ሰራተኞች የክበብ አገልግሎት ምገባ ላይ መስራት የሚችል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም የቀጨኔ ደብረ ሰላም ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019
Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/714d375b-dca9-4519-bced-00f87804d437/open Lot Information