Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the Procurement of Construction for the Remaining Works Dashen
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Completion of the Remaining Construction Works for the Dashen Bank Warehouse Building (B+G+5).
Reporter (May 03, 2026), Fortune (May 03, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER BID AB-34-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply of Different Good & Services
Reporter (May 03, 2026) DEVELOPMENT BANK OF ETHIOPIA AMENDMENT ON BID ADVERTISEMENT Bid Ref.No DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-Bid) The Development Bank of Ethiopia hereby notifies all interested bidders that it has previously
The Development Bank of Ethiopia Would Like to Extension of Title
Ethiopian Herald (May 03, 2026) Commercial Nominees PLC CN/ICB/34/18 Invitation to Bid (Re-Bid) Commercial Nominees plc. is founded & owned by Commercial Bank Ethiopia. The Company would like to invite
Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjira Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee Waajjira Mana Qopheessaa Bara Baajataa 2019 Suzuki Desire Model 2022, Suzuki Desire Model 2021 Konkolaataa Piikaappii Moodela 2015 Fi Isaa Ol/ Pick-up/ Konkolaataa Tajaajilaaf Oolan Kiraay “Caalbaasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Kireeffachuu Waan Barbaada
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii: 02/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjira Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee
የደባርቅ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ፅ/ቤት በ 2019 በጀት ዓመት ለጽቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ በሎት አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የደባርቅ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ፅ/ቤት በ 2019 በጀት ዓመት ለጽቤቱ
በአዲስ አበባ ውሃና ፍሳሽ ባለስልጣን የውሃና ፍሳሽ መሰረተ ልማት ማስፋፊያ ዲቪዥን ብዛት ሃምሳ (50) በFiber Reinforced Fiberglass የተሰሩ ተንቀሳቃሽ የህዝብ መፀዳጃ ቤቶችን በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር AAWSA/WSIDD/GOV/NCB/G002/2018 በአዲስ አበባ ውሃና ፍሳሽ ባለስልጣን የውሃና ፍሳሽ መሰረተ ልማት ማስፋፊያ
የፌዴራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደህንነት መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የደህንነት እና የሥራ ጫማዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያፌቤኮ/ብግጨ/ዕግ/22/11/18 1. የፌዴራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደህንነት መጠበቂያ ዕቃዎች የደንብ ልብስ እና
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ ተሽከርካሪዎችና መሣሪያዎች አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ ዓይነት ያላቸው ዘይቶችና ቅባቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/006/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት
በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የሀ/ማ/ከ/ወ/ገንዘብ ፅ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ጽ/ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የሀ/ማ/ከ/ወ/ገንዘብ
የኢትዮጵያ ካፒታል ገበያ አስተዳደራዊ ፍርድ ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ኢ/ካ/ገ/አስ/ፈ/ቤ/ት 001/2019 የኢትዮጵያ ካፒታል ገበያ አስተዳደራዊ ፍርድ ቤት በ2019 በጀት ዓመት
በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ሸገር ሪጅን የተለያዩ አይነት የሰራተኞች ደንብ ልብስ ስፌት አገልግሎት እና ለሪጅኑ የመሰብሰቢያ አዳራሽ የስብሰባ ወንበር ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አገ/ሸ/ሪ/ግ/ጨ/01/2019 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ሸገር ሪጅን በስሩ ለሚገኙ የሥራ ክፍሎች እና
የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ዋ/ስ/አስፈጻሚ የመንግሥት ግዥ አስተዳደር ቡድን የተለያዩ አገልግሎቶች እና እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ዋ/ስ/አስፈጻሚ የመንግሥት ግዥ አስተዳደር ቡድን ከዚህ በታች