Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡–ኢፕድ 020/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች የተገለጹትን ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (May 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ffc94a5f-e935-4a9c-904b-d31f0608e412/open Lot Information Procurement Reference Number: WU-NCB-G-0164-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሜ የወጣ ለቢሮ
Wollo University: Procurement of Vacuum Cleaner
Reporter (May 03, 2026) ወጋገን ባንክ አ.ማ ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ወጋገን 022/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሰረት ከዚህ በታች የቀረበውን የመያዣ ንብረት በግልጽ
ወጋገን ባንክ አ.ማ. የንግድ ህንጻ (B+G+6+ ቴራስ) በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026), Ethiopian Herald (May 03, 2026) Commercial Nominees PLC CN/ICB/34/18 Invitation to Bid (Re-Bid) Commercial Nominees plc. is founded & owned by Commercial Bank Ethiopia. The Company
Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግሥት በምዕራብ ወለጋ ዞን የነጆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የበጀት ዓመት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሄራዊ ክልላዊ መንግሥት በምዕራብ ወለጋ ዞን የነጆ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute Procurement of Catering Services
Government (Aug 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bc6842f0-7e31-4623-ba4d-0e56a37424b7/open Invitation to
በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ ለፋብሪካ ምርት ግብዓት የሚውሉ ኬሚካሎችን በሀገር ውስጥ አቅራቢዎች በሚፈለገው ጥራትና በብቃት ለማቅረብ ችሎታና ፍላጎት ያላቸው ተጫራቾችን መጋበዝ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኬኢኮአመኬፋ 014/2018 በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ ለፋብሪካ ምርት ግብዓት
World Vision Ethiopia (WVE) Invites Eligible Bidders for the Supply of 45 Days-Old Pullets (Sasso Breed) and Day-old Chickens (Sasso Breed).
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVE/ SCM/00189/26 Invitation to Bid for 45 Days-Old Pullets (Sasso Breed)
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ያገለገሉ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች ሙሉና
ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders to Provide Consultancy Services for the Mid-Term Evaluation of the Amhara Trachoma Elimination Program in Wogera Woreda, Central Gondar Zone.
Reporter (Aug 12, 2026) Invitation for Open Bids For services Bid No, ORDA /NCB/ PS02/2026 1. The ORDA Ethiopia has
The Development Bank of Ethiopia Invites National Competitive Bids for the Procurement of Various Vehicle Tyres.
Reporter (Aug 12, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid (NCB) Bid Ref. No.DBE/NCB/G/T/01/2026/27 1. Development Bank
በጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀራጅ ጨረታ ቁጥር ሐ- 6 /2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጃ ጉምሩክ
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስማቻው ለተገለጸው