Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዘውንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀርቡ ማደክር ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሳሳሰው 216/92
ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ቀላል ተሽከርካሪዎች የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን እና ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው
ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) ከሥር በዝርዝር ለተመለከቱት ተበዳሪዎች ያበደረው ገንዘብ በብድር ውል መሠረት መከፈል ስላልቻሉ ባንኩ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተመለከቱትን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪዉ የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Procurement of Gs Pipes for a Project in West Hararghe Zone, Doba Woreda, Jalela and Dhalota Kebele.
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ECC-SDCBOH Invitation to Open Bid For procurement of Gs Pipes Ethiopian Catholic Church Social and
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የሐራጅ ማስታወቂያ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 11, 2026) ማረሚያ፦ እሁድ የካቲት 22 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ
The Exhibition Center and Market Development Enterprise Invites Companies to Submit Bids for the Purchase of EV Chargers.
Reporter (Mar 11, 2026) Reissued tender notice Tender No.: 020/2018 The Exhibition Center and Market Development Enterprise invites companies to
Ministry of Finance፡ Procurement of ካፍቴሪያ የፀኃይ መክላከያ የሸራ በረንዳ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/011a4df9-510e-4b9b-a478-0f25be6158e6/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ የህትመት ግዥ አላጌ ኮሌጅ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9474e7f1-bb6a-405a-a119-58518bd9f1f9/open Lot Information
Debremarkos University፡ Procurement of Industrial or Plant Construction Works
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/675b27ab-79d7-4fb9-968a-9286977c814e/open Lot Information
Bio and Emerging Technology Institute: Procurement of Laboratory Item
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/17055fba-f9eb-4b60-8bb1-f90bb7dbb72b/open Lot Information
የፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለምክትል ፕሪዘዳንት የሚሆን ላብቶፕ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8908aa6c-84a9-4197-ad64-9edeacac98f7/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission: ለጥገና የሚያስፈልጉ እቃዎችና መሳሪያዎች ግዥ ኮምቦልቻ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/04b28c76-9ac5-4c35-b6fb-41af7ffe11ad/open