Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 7/2018 ኬኛ የግብርና መሣሪያዎች ማምረቻና ጠቅላላ ንግድ ኃላፊነቱ የተ/የግል ማህበር ለድርጅቱ አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሪክ አዉቶሞቢል እና ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት

ኬኛ የግብርና መሣሪያዎች ማምረቻና ጠቅላላ ንግድ ኃላፊነቱ የተ/የግል ማህበር ለድርጅቱ አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሪክ አዉቶሞቢል እና ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (May 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7e31974d-2b1c-46d5-ac72-7460f1f1f9bc/open Lot Information Procurement Reference Number: BDU-NCB-G-1097-2018-PUR Object of Procurement: Lot-52: የተለያዩ የብረት

ባህር ዳር ዩንቨርሲቲ የተለያዩ የብረት ቀለም ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (May 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/b8b28210-c2e3-414d-8e2c-6b43dd66e8aa/open Reference Number: EKGH-NCB-NC-0016-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EKGH/NCB/016/2018 Procurement Information Procurement Type:

ኤካ ኮተቤ አጠቃላይ ሆስፒታል ፈሳሽ ቆሻሻ ማስወገድ የመኪና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/00016/2026 ዳሸን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ

ዳሸን ባንክ አ.ማ አውቶሞቢል ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

CC – Bahir Dar Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/241fe159-253c-42b9-8b9e-518751a8737d/open Invitation to

University of Gondar: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/10d24de7-4f65-430a-9997-3346cfddc341/open Invitation to

Mekelle University: Procurement of Food and Beverages

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f725fde9-bb39-45e0-83f7-33a11dde513b/open  Invitation to

SOS Children’s Villages Ethiopia Invites Suppliers to Submit Offers for the Supply of General Service Maintenance Tools.

2merkato.com (Mar 11, 2026) INVITATION TO TENDER FOR General service Maintenance Tools LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S EthiopiaISSUANCE DATE: 11 March 2026SUBMISSION

Communication and Information College , Ministry of Defense Would Like To Procure Uniforms

Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/42a5a81c-b25d-425b-8d32-c8c823e0864b/open ”

Ethiopian Customs Commission: የተፈጥሮ አበባ ግዥ

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3ac68c95-a622-432a-bd4a-e8783ab3b819/open

የባንጃ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ መሳፍንት ቢረሳው ማህበር እና በአፈ/ተከሳሽ አቶ መንግስቱ ካሳሁን መካከል ባለዉ የገንዘብ ክርክር

አዊ ብሔ/አስተዳደር ፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ፣ በአፈ/ከሳሽ በለጠች ባድማው እና በአፈ ተከሳሾች 1ኛ. ታለም አካል፣ 2ኛ. ጌትነት ባድማ እንዲሁም

የማዕከላዊ ጎንደር ማረሚያ ቤቶች መምሪያ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች የእህል አቅርቦት፣ ፊኖ ዱቄት፣ የምግብ ዘይት እና የዳቦ ማንኳፈፊያ አቅርቦት በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ ጎንደር ማረሚያ ቤቶች መምሪያ ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች የእህል አቅርቦት፣ ፊኖ ዱቄት፣ የምግብ