Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 14, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ እና በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት ከዚህ በታች የተገለጹትን እቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚሁ መሰረት፡–
ፍልውሃ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ እቃዎችን ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የተለያዩ አይነት የማርሽ ባንድ ዕቃዎች ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ማስታወቂያ ቁጥር (አንድ) 01/2019 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ፖሊስ ኮሚሽን ለ2019 በጀት ዓመት የክልሉ
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ፖሊስ ኮሚሽን ለ2019 በጀት ዓመት የክልሉ ፖሊስ ኮሚሽን በአዲስ መልክ ለተዋቀረዉ የማርሽ ባንድ የሚያስፈልጉ ልዩ ልዩ የማርሽ ባንድ የሙዚቃ መሳሪያዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Aug 14, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR RE-BID Procurement Reference Number: RE-HTWSSSE PR/AV/03/2019 Procurement of Consultancy service for Asset Valuation 1. Hawassa City Water Supply and Sewerage Service
Hawassa City Water Supply and Sewerage Service Enterprise is Inviting Sealed Bids from Registered Eligible Consultants for the Consultancy Service of Asset Valuation, Involving the Evaluation and Assignment of Current Market Value for All Movable and Fixed Assets Registered in the Name of the Enterprise.
Ethiopian Herald (Aug 14, 2026) RE-INVITATION FOR BID Bid No: NCB/HCWSSSE/HWM/04/2018 1. Hawassa City Water Supply and Sewerage Service Enterprise intend to purchase Chemicals, of Sodium Hypochlorite (10% w/v) adhere
Hawassa City Water Supply and Sewerage Service Enterprise Intend to Purchase Chemicals, of Sodium Hypochlorite (10% W/v) Adhere by Invites All Eligible Bidders to Participate in the Bidding.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Livestock Development Institute: Procurement of Uniforms
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/21707472-81fe-444b-a11c-e5e354f3585b/open Invitation to Bid
Ethiopian Customs Commission Moyale Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government(Mar 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/cc3db92f-28d2-4b07-96fa-61e242b39ae8/open Invitation to Bid
የገላን የወንዶች አዳሪ ትምህርት ቤት በ2018 ዓ.ም. አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ አላቂ የትምህርት እቃዎች፣ የተለያዩ የፅዳት እቃዎች፣ የተለያዩ የደንብ ልብሶች እና ቋሚ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ቁጥር 02/02/2018 የገላን የወንዶች አዳሪ ት/ቤት በ2018ዓ.ም ከዚህ በታች የተዘረዘሩ የተለያዩ የዕቃ ግዢዎችን ለመፈፀም አቅራቢ
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ያገለገሉ የኤሌክትሪክ እና ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ኢአጽ/ግንአዳ/017/2018 የኢትዮጵ መድን ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1090/2010 እና በሚኒስተሮች ደንብ ቁጥር 425/2010
JARRA Holdings Sh. Co. Invites Contractors with GC 5/BC 4 & Above Licenses to Submit Bids for the Construction of Remaining Parts of a Warehouse in Sebeta, Sheger City.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION FOR BID (Construction Work) JARRA Holdings Sh. Co. invites Contractors those are eligible and qualified bidders
171.19 ካ.ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 01, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አብዮት ታደሰ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ህጻን ቃሉ በላይነህ መካከል
The Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Invites Expressions of Interest from Consulting Firms for a Study on New Financial Products Under the Rural Financial Intermediation Program – III (RUFIP III), Funded by IFAD.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) Request for Expression of Consultants (REOI) Country: Ethiopia Client: Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Program: Rural Financial
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የገንዘብ ቢሮ በሰሜን ሸዋ ዞን የገንዘብ መምሪያ የመርሀቤቴ ወረዳ ገንዘብ ጽ ቤት ለመጀመሪያ ጊዜ የፅ/መሳሪያ እና የፅዳት እቃ እንዲሁም በመ/ወ እንስሳት ሃብት ጽ/ቤት ለመጀመሪያ ጊዜ የእንስሳት መድሃኒት እና የህክምና መገልገያ መሳሪያ በግልፅ ጨረታ አጫርቶ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታሠቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የገንዘብ ቢሮ በሰሜን ሸዋ ዞን የገንዘብ መምሪያ የመርሀቤቴ ወረዳ ገንዘብ
Pastoralist Initiative Development Aid (PIDA) Invites Qualified Audit Firms to Conduct an Independent Audit of its Accounts for the Period January 1, 2025 – December 31, 2025.
Fortune(Mar 01, 2026) EXTERNAL AUDITOR VACANCY ANNOUNCEMENTPastoralist Initiative Development Aid (PIDA) Pastoralist Initiative Development Aid (PIDA) is a board-led, non-