Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 20, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 20/12/2018 እና 23/12/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
Bekur (Aug 17, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ ሎት 1. ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ዞን ንግድ እና ገበያ ልማት መምሪያ ለምዕራብ ጎጃም ዞን ህብረተሰብ በመንግስት
በምዕራብ ጐጃም ዞን የዳሞት ሁለ/የገ/ህ/ስ/ማ/ ዩኒዬን ኃ.የተ. ስኳር በዩኒየኑ በኩል ለማጓጓዝ ለአንድ አመት በአንድ ዙር 800 ኩ/ል ማጓጓዝ እና ስንዴ 5000 ኩ/ል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 20, 2026) የግንባታ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጌዴኦ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ የግዥና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት የአንድ ፑል ማዕከል ተጠቃሚ በሆነው በጌዴኦ ዞን ጤና
በጌዴኦ ዞን ጤና መምሪያ የበጀት ድጋፍ በራጴ ወረዳ ብርዳ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ ግንባታ ቀሪ ሥራ ለማስገንባት በዘርፉ በደረጃ GC/BC 5 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Reporter (Aug 19, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አዲስ ባንክ አ.ማ. ለሰጠዉ ብድር በዋስትና የያዘዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ በዚሁ
አዲስ ባንክ አ.ማ. መኪና ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Calalaqaa Konkolaataa Automobilii Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 05, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Beetel Kinfuufi M/A/Idaa Obbo Kifilee Isheetee isin jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee
Mana Murtii Aanaa Adaamii Tulluu Jiddoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 05, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Faaxumaa Qumbii fa’aa N-3 fi M/A/Idaa Mirgoo Qumbii fa’aa N-2 jidduu falmiiraawwii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Calalaqaa Konkolaataa Mistibuushii Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 05, 2026) Beeksisa caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Beetel Kinfuufi M/A/Idaa Obbo Kifilee Isheetee jidduu falmii raawwiijiru ilaalchisee konkolaataa
Mana Murtii Aanaa Muuneessaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Mar 05, 2026) Caalbaasii M/A/Mirgaa 1 ffaa Aadde 1ffaa Aadde Gannat Gannat Eda’oo, Bosee Eda’oofi Aadde Jamiilaa Eda’oofi
Information Network Security Administration (INSA)፡ Procurement of ሪኩዚሸን Printing RFQ 104/2018
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da5d313e-96f7-4ec1-84bd-1b95d52c1943/open Lot Information
The Agricultural Transformation Institute Invites Sealed Bids for the Procurement of Small Ruminants (Sheep and Goats) – Lot 01 and Ruminant Concentrate Feed – Lot 02 for the Somali Region of Ethiopia.
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) Invitation to Bid Place and Date: Agricultural Transformation Institute. Procurement Reference Number: ATA-NCB-G-2026-0027 1. The
አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እና ኢንሹራንሱ ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ ቁሳቁሶችንና ሌሎችንም ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የተተው ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር 7-23/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት አስመጪዎች በተሻሻለው
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ለካፍቴሪያ የሚውል የመገልገያ ዕቃዎች አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-025/2018 ተቋማችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለካፍቴሪያ የሚውል የመገልገያ ዕቃዎች አቅርቦት በግልጽ