Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሰፈረ ሰላም ካምፖስ በ2018 በጀት ዓመት ለኮሌጁ አገልግሎት ሲሰጥ የነበረው የተማሪዎች ስቴሽነሪ ሱቅ፣ የተማሪዎችና የሰራተኛ አገልግሎት መስጠት የሚችሉ የወንድ ፀጉር ቤት፣ የሴት ፀጉር ቤት፣ የተማሪዎች ለመጫወቻ የሚያገለግሉ ፑል፣ የተለያዩ መጫዎቻዎች አስገብቶ ማጫወት ለምሳሌ ጆተኒ፣ ከረንቡላ ወዘተ.. ለውጭ ድርጅቶች አወዳድሮ Outsource ለማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ  ሐራጅ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/031/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ወይም የአስያዥ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ

ዳሸን ባንክ አ.ማ የቦታ ስፋት 26.47 ካ.ሜ የሆነ የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 22, 2026) ጂፒኤስ ከነገጠማው ግዥ ለመፈፀም በድጋሚ ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ.ግ.ሥ.ኮ/በግጨ/19B/2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም

የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2019 በጀት ዓመት ለከባድ እና ለቀላል ተሽከርካሪዎች እንዲሁም ለሰርቪስ መኪናዎች አገልግሎት የሚውል ጂፒኤስ (GPS) ከነገጠማ ከጨረታ ሰነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር መስፈርት (Specification) መሰረት ማቅረብ የሚችሉ ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Aug 22, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b66104cd-6187-4c93-a05e-3fb25c36b10e/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0935-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition of

አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ የወለል ምንጣፍ ባለ ፀጉራሙ /ፈር/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ኤፍ ኤች ኢትዮጵያ ያገለገሉ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችና መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የቢሮ ዕቃና መገልገያዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጀታችን ኤፍ ኤች ኢትዮጵያ ያገለገሉ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችና መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የቢሮ ዕቃና መገልገያዎች ባሉበት ሁኔታ

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ

Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Supply of the Promotional Items

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/015/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders

HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure 90-days Old Tetra H Breed and Koekoek Breed Chickens for the Implementation of SEGORP Project

Reporter (Aug 23, 2026) Invitation to Bid For the supply and Delivery of poultry HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered

HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Procure 90-days Old Tetra H Breed and Koekoek Breed Chickens for the Implementation of SEGORP Project

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID FOR THE SUPPLY AND DELIVERY OF POULTRY HELVETAS Swiss Intercooperation is a registered

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገር ውስጥ አቅራቢዎችን (በኢትዮጵያ ብር) የሚሽጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-05 ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ

ሮሆቦት የገበያ ማዕከልና የመኖሪያ ቤት አ.ማ የ2018 ዓ.ም ብዛቱ 1 የቦክስ ፋይል የሂሳብ እንቅስቃሴ በተፈቀደለት የውጪ ኦዲተር ማስመርመር ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ማህበራችን ሮሆቦት የገበያ ማዕከልና የመኖሪያ ቤት አ.ማ የ2018 ዓ.ም ብዛቱ 1 የቦክስ ፋይል

Medecins Sans Frontieres – Belgium Ethiopia Mission Hereby Invites Eligible and Qualified Suppliers for Galvanized Iron (GI) Metal Water Storage Tank Imported

Reporter (Aug 23, 2026) MEDECINS SANS FRONTIERES Médecins Sans Frontières (MSF) translates to doctors without border, is an international non-profit

Yetebaberut Beherawi Petroleum (Ybp) Invites All Interested And Eligible Bidders To Participate For Water Well Drilling, Developing, Construction At Ayertena And Mekanissa Fuel Service Station