Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአማራ ክልል በባህርዳር ዙሪያ ወረዳ በ124 ሄክታር ላይ በአበባ፣አትክልትና ፍራፍሬ
ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሻሻለው 216/92 መሠረት በእዳ
አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሠራተኞች የምሳ አገልግሎት ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ በአዲስ አበባ ከተማ ቴዎድሮስ ኣደባባይ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት ሕንፃ ላይ ለሚገኙ ሠራተኞቹ ከሰኞ እስከ
ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በአዲስ አበባ ከተማ ቴዎድሮስ አደባባይ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት ሕንፃ ላይ ለሚገኙ ሠራተኞቹ ከሰኞ እስከ አርብ ባሉት የሥራ ቀናት የምሳ አገልግሎት ማቅረብ የሚችል ድርጅት ወይም ግለሰብ በጨረታ በማወዳደር አሸናፊ ከሆነው ጋር ውል በመፈፀም አገልግሎቱን ለመስጠት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ/0030/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር በባለቤትነት የሚያገለግለውን ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የተሽከርካሪ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ሻጭ፦ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር 1. መግቢያ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር
ሐግቤስ ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች አዲስ አበባ ከተማ ላይ ባሉበት ሁኔታና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር፡ ሐግ/ ተሽጨ/ 01 /2018 ሐግቤስ ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል
Action for Social Development and Environmental Protection Organization (ASDEPO) Invites Eligible Bidders to Supply Nutrient-rich Food Items, Including Spaghetti, Tuna, Rice, Corn Flour, Vegetable Oil, Sugar, Iodized Salt, and Milk Powder, for Food Security and Assistance Activities in Enderta Woreda, Tigray.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO BID Procurement Number: ASDEPO/ITB /023/2026 In line with our mission, we, Action for Social
Digaf Micro Credit Provider S.C., a Microfinance Institution Licensed by the National Bank of Ethiopia, is Seeking Qualified and Independent Audit Firms for Statutory External Audits for the Financial Years Ending June 30, 2025, and June 30, 2026.
Reporter (Aug 30, 2026) DIGAF MICRO CREDIT PROVIDER S.C. PUBLIC ADVERTISEMENT/EXPRESSION OF INTEREST SELECTION OF STATUTORY EXTERNAL AUDITORFinancial Years 2024/25 and
Neo Micro Finance Institution S.Co. (NMFI) is Inviting Eligible Certified Audit Firms Registered Under the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE) to Submit Technical and Financial Proposals for External Audit Services.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Neo Micro Finance Institution S.Co. (NMFI), established in 2022 and licensed
ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር በባለቤትነት የሚያገለግለውን ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የተሽከርካሪ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ሻጭ፦ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን ማህበር 1. መግቢያ ፊዩቸር ታለንት አካዳሚ አክሲዮን
Action For Development (AFD), in Partnership with Dan Church Aid (DCA), Invites Bids for the Supply of 72 Quintals of Pullet Feed (Poultry Feed) for its Project in Goro Woreda, Bale Zone.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No: AFDAO-42/2026 1. Action For Development (AFD), alocal organization, invites interested
ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ. ተሽከርካሪዎችና የተለወጡ የተሽከርካሪ አካላትን እንዲሁም ሌሎች ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ፀሐይ ኢንሹራንስ ኢማ TSEHAY INSURANCE S.C የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የካሣ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎችና የተለወጡ የተሽከርካሪ
Arbaminch University፡ Procurement of Furniture
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af307efe-e88e-473b-808b-f5475dafeacf/open Lot Information