Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 03, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዘውንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ)

ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪ በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀርቡ ማደክር ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሳሳሰው 216/92

ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ቀላል ተሽከርካሪዎች የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን እና ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው

ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) ከሥር በዝርዝር ለተመለከቱት ተበዳሪዎች ያበደረው ገንዘብ በብድር ውል መሠረት መከፈል ስላልቻሉ ባንኩ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተመለከቱትን

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪዉ የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Medical Devices

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6f62afd9-f4ba-4c0d-aef9-e1773091d396/open Lot Information

Hawassa University፡ Procurement of Bed Room, Lunch and Dinner

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7916d28a-fae6-4c66-86c4-c054f5aa56af/open Lot Information

የኢትዮጵያ አእምሯዊ ንብረት ባለስልጣን የህትመት ስራዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ced04d83-38d8-4f8b-8138-a8e2eaf0e5fe/open Lot Information

Adama Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment Chemical Dep

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1ee259-5e49-49d3-a458-1c0c4ba5b118/open Lot Information

ዲላ ዩኒቨርሲቲ ለህክምና አገልግሎት የሚውሉ የፅዳት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adbf5e22-4ab9-4a48-9ed1-e7578e8b9d17/open Lot Information

ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ. የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል

Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ ይህ ማስታወቂያ ለሁሉም በጨረታው ለመሳተፍ ፍላጎት ላላቸው ተጫራቾች እንዲደርስ እየተደረገ ያለው

Siinqee Bank S.C Invited Interested and Potential Bidders for the Procurement of Different Toners

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to bidNational Competitive bidding (NCB) SIINQEE BANK S.C invited Interested and potential bidders for the

ዘመን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ

Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Offsite Data Backup and NOC Staging, an Information Security Solutions and Express Mail Delivery Service.