Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የስፖርት ትጥቅ የወጣ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና ሥልጠና ማዕከል ለ2018 ዓ.ም የስፖርት ትጥቆች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (May 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2960e296-6904-423c-a322-ef55530db627/open Invitation to Bid Procurement of Tyre Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0137-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Tyre
Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 009/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ
የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የበቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ እንዲሁም ንጹህ የስንዴ እህል ለመጀመሪያ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) INVITATION FOR OPEN RE-BIDS (Ref No. LISC/HRL/009/2026) Lucy Insurance S.C. invites interested and eligible bidders to participate in a second round (Re-bid) open competitive bid for
Lucy Insurance S.C. Invites Interested and Eligible Bidders to Participate in a Second-round (Re-bid) Open Competitive Tender for the Supply of Electric Vehicles.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 1.8*6 Meter (ቀለሙ በነጭ ሆኖ መሀሉ የአበባ ማስቀመጫ (መትከያ ያለው)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/890bfda2-deb1-4377-8310-708350fe0b63/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Flower (ለኮንፍረንስ ቴብል ማስጌጫ ፕላስቲክ ወይም ተፈጥሮ ያልሆነ አበባ 0.5ሜ-በ8ሜ ትር የሚሆን)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/973d8f43-88de-410b-84b7-243e341a99bd/open Lot Information
አዲስ ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ባሉብት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር : አኢባ /ግፋአ/003/2018 አዲስ ባንክ አማ ዝርዝራቸው ከዚህ በታች
ሕብረት ባንክ አ.ማ. አዉቶሞቢል ጃፓን – ቶዮታ በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ በቅርንጫፉ በኩል ለሰጠዉ ብድር በመያዣነት የያዘዉንና ከዚህ በታች የተመለከተውን ተሽከርካሪ በአዋጅ
የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ጀነሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የበላይአብ ሞተርስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለሥራ አገልግሎት የሚውል ከጨረታ ሠነዱ ጋር በተያያዘው ዝርዝር (Specification) መሠረት የኤሌክትሪክ
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ሁለት ሲቢሲ ማሽኖች (CBC Machine) እና አንድ ኢንፋንት ራድያንት ዋርመር (Infant Radiant Warmer) በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢ ድርጅቶች/ ነጋዴዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሕክምና ዕቃዎች ግዥ ጨረታ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከኤስ ኦ ኤስ
ኦሮሚያ ባንክ የጋራ መኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና
House of Federation: Procurement of SAMSUNG Galaxy A26 5G
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92a7eac5-c3d1-4824-83cd-ddd328c9a658/open Lot Information
Ministry of Water and Energy: PRFOR 20785
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/053479b1-32fc-4efe-a3b5-44cc775156fc/open Lot Information