Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 06, 2026) RE-INVITATION FOR BID- URGENT AD DEC a national CSO established in 2007. re-registered in May 2019 as per the new Authority for CSO Proclamation by the
Development Expertise Center (DEC) Invite to Eligible Bidders to Procurement of Different Materials
Addis Zemen (May 06, 2026) በድጋሚ የወጣ የኤሌክትሮኒክስ ጨረታ ግዥ ማስታወቂያ የደቡብ ኢትዮዽያ ክልላዊ መንግሥት ፍትህ ቢሮ የተለያዩ ኤክትሮኒክስ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ በዚህም መሠረት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን መስፈርቶች
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ፍትህ ቢሮ የተለያዩ ኤክትሮኒክስ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE003/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ የሞባይል ቀፎዎች፣ ቴሌቪዥን ባለበት በኦላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Ethiopian Herald (May 05, 2026) Notice of Invitation for National Re-Bid Bid Announcement No. SSNT-T 614 Ethiopian Airlines Group intends to invite interested and qualified bidders with Category 2 General
Ethiopian Airlines Group Intends to Invite Interested and Qualified Bidders with Category 2 General and Road Contractors GC-2/RC-2 for the Design-Build of Emergency Access Road Construction at Kombolcha and Bahir Dar Airports
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአማራ ብ/ክ/መንግስት የደሴ ከ/አስ/ገ/መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት አገለግሎት የሚውሉ የመኪና ዕቃ መለዋወጫ ለ1 ዓመት ውለታ፣ የመኪና ጎማ፣ የተሽከርካሪ ዘይትና ቅባት ለ1 ዓመት ውለታ፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት ዕቃ በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአማራ ብ/ክ/መንግስት የደሴ ከ/አስ/ገ/መምሪያ
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለዞኑ ትምህርት መምሪያ የመጀመሪያ ደረጃና የ7ኛ እና የ8ኛ ክፍል የመማሪያ መጽሐፍት ህትመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ለሶስተኛ ዙር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለዞኑ ትምህርት መምሪያ የመጀመሪያ ደረጃና የ7ኛ
SOS Children’s Villages in Ethiopia (SOS CVE) is Seeking a Certified Independent Audit Firm to Conduct its Annual External Financial Audit in Accordance with IPSAS and Proclamation No. 1113/2019.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO TENDER FOR External Audit service LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S EthiopiaISSUANCE DATE: 10 August
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት ግቢ ውስጥ እና በቅርንጫፍ መስሪያ ቤት ያሉትን የአይረን ኦር (iron Ore) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ማሰታወቂያ የጨረታ ቁጥር ቁጥር-EMC/OT/NCB/02/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት ግቢ
The A.A. Water and Sewerage Authority – Water and Sanitation Infrastructure Development Division Invites Sealed Bids for the Drilling and Construction of Sixteen (16) Deep Wells in Pocket and Source Areas of Addis Ababa, Divided Into Seven Lots.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATION FOR BIDProcurement Reference number: AAWSA/WSIDD/GOV/NCB/W004/2026 1. The A.A. Water and Sewerage Authority- Water and
ASK US Positive Children, Adolescents and Youth National Association (ASK US) Invites Eligible and Reputable Audit Firms to Conduct the Audit of its Financial Accounts for the Six-month Period from January 1, 2026, to June 30, 2026.
Addis Zemen (Aug 09, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES ASK US Positive Children, Adolescents and Youth National Association (ASK
በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እና የተለያዩ ካሜራ ዓይነቶችን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታሠቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን አስተዳደር ጽ/ቤት የተለያዩ ዓይነት ግዥዎችን
የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ሂሳብ በውጪ ኦዲተሮች በጨረታ አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሂሳብ ምርመራ ሥራጨረታ ማስታወቂያ የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ከ2004 ዓ.ም ጀምሮ እስከ ሰኔ
በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04 በምስራቅ ድል ቅድመ/አ/ አንደኛና/ የመ/ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001 2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04