Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/609e9be3-2d63-4ab5-b1a2-163716ef8d7b/open Invitation to Bid Procurement of Software License Procurement Reference No: MInT-NCB-C-0078-2018-BID-OpenProcurement Category:
Ministry of Innovation and Technology Procurement of Software License
Addis Zemen (May 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
በድጋሚ የወጣ የባለ ሁለት ፎቅ መኖርያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 01, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ልዩ ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 626/2001፣ 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ለብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች ዝርዝር
ልዩ ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ/ማ ቤቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 01, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት በታክስ ዕዳ የያዛቸውን የበቆሎ መፍጫ ማሽን ለመሸጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ.03/2018 የቅርንጫፍ ጽ/ቤቱ ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን
በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት የበቆሎ መፍጫ ማሽን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Bahir Dar University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/196d9736-7ec3-4a2b-95a6-60bc73471110/open Lot Information
Ethiopian Public Service University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cd2ddd84-0cef-4917-8060-354b69939ddb/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የተሸከርካሪ መለዋወጫ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e9212bc7-d548-4a45-bddc-22c970f3745e/open Lot Information
Ethiopian Public Service University፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bf9ee2fa-f5d4-405d-9752-2a34eb8b02a2/open Lot Information
Bahir Dar University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/05a688fd-9fe2-4f5a-95d4-bd6e66137321/open Lot Information
Bahir Dar University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/29401e2b-67be-4d32-97cf-246360afebbb/open Lot Information
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) የጨረታ ጊዜ ማራዘሚያ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢፕ.ድ 001/2018 የግዥው ዓይነት የማተሚያ ማሽኖችን ከቅድመ ህትመት እስከ
Right To Play Ethiopia is Inviting Sealed Bids for the Supply and Delivery of Motorcycles for the Enhancing Quality and Inclusive Education (EQIE) 2.0 Project in Bishoftu Town and Lume District.
The Reporter (Aug 01, 2026) TENDER NOTICE Right To Play Ethiopia is implementing the Enhancing Quality and Inclusive Education (EQIE)
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት ፈርኒቸር ማለትም ለአዳራሽ ደረጃ የጠበቀ ወንበር/Imported High Quality Aluminum Sheraton Chair ለመግዛት በግልጽ ጨረታ በማወዳደር ፈቃድ ካለው አቅራቢዎች መካከል በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 01, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ዕቅድ መሠረት