Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሎት የተገለጸውን ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ ሞተር ሳይክል ግዥ፣ የቶታል ስቴሽንና ዲፈሬንሻል ጂፒኤስ ጥገና ግዥ፣ ፕሎተር ማሽን ጥገና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ / ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 51/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፣ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ባሉበት ሁኔታ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡ የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። በዚሁ መሠረት ተጫራቾች፡–
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T614 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ ፈቃድ ያላቸው የሃገር ውስጥ እና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን የኮምቦልቻ እና ባህር ዳር ኤርፖርቶች የአደጋ ጊዜ መዳረሻ መንገድ ዲዛይን እና ግንባታ ሥራ (Design-Build of Emergency Access Road Construction at Kombolcha and Bahir Dar Airports) በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. አውቶሞቢል ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ማስታወቂያ ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣነት ከዚህ በታች የተመለከተውን
Ethio Telecom Invites Bids for the Procurement of Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts Under RFQ No 4281609.
ethiotelecom (Mar 09, 2026) Floating Date: As of March 13, 2026RFQ. NO 4281609 1. 1. Ethio telecom intends
Imagine 1day International Organization Invites Sealed Bids for Digital Content Creation of Grade 9-12 Textbooks and Exam Preparation Materials Under the LiTE Project.
Reporter (Mar 08, 2026) NVITATION FOR BIDBID# I1D/OBP-011/2026) Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in Oromia,
Imagine 1 Day International Organization Invites Bids for the Rehabilitation of Learning Classrooms and WASH Facilities in Kerselie, Baso, Musie-Niselam, and Dinka Primary Schools in the Southern Zone of Tigray Region.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation for BidBid No.Tig/i1d/Finland/UNICEF/001/2026 Imagine 1 Day is a non-religious, non-profit making International NGO founded in
ሕዳሴ ቴሌኮም አክሲዮን ማህበር Feasibility Study and Business Plan Preparation Consultancy Services to Establish a Public Electric Vehicles Charging Station ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ Feasibility Study and business plan Preparation consultancy services To Establish a Public
University of Gondar፡ Procurement Medical Suction Machine (ለቀዶ ጥገና ክፍል)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e3c60155-d620-4488-967d-db1253cc844e/open Lot Information
የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ ለውሃ ቆጣሪ መስመር ዝርጋታ አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d80717c3-defa-419b-9166-9bf6fcde53ce/open Lot Information
የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ የኤሌትሪክ መኪና ጥገና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/816d892a-11b0-48ec-8bf5-7db00075f4e9/open Lot Information
Akaki Kale Heywet Church Invites Eligible Architectural Firms of Grade 3 and Above to Submit Bids for Consultancy Services Including Master Plan Preparation and Design Proposals for Academic and Commercial Buildings.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation for Bids (IFB) (Request for Proposal (RFP) – National Competitive Bidding) 1.Akaki Kale Heywet church