Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/77c2f50a-ab86-4dca-aa8e-b7d79e1408bd/open Reference Number: WU-NCB-G-0060-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የተሽከርካሪ ጎማና ባትሪ ግዥ (open Biding)
Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቀጥር 006/2018 የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም የሚከተሉትን መስፈርቶች ማሟላት የምትችሉ አቅራቢዎች መወዳደር
የኦሮሚያ ኮንስትራክሽን ባለሥልጣን የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎችንና ሶፍትዌሮችን መግዛት ይፈልጋል
Government (Apr 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1fccf81-ba36-423d-a2fe-d48730e76f1e/open Lot Information Procurement Reference Number: MInT-NCB-G-0156-2018-PUR Object of Procurement: የፅዳት እቃዎች ግዥ
የኢኖቬሽን እና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር የፅዳት እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 30, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተለያዩ ፈርኒቸሮች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECCJBO/01/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች
የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎች ባሉበት ሁኔታና ቦታ በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Procurement of Collaboration Knowledge Products to Support Climate Resilient Debt Sustainability.
Capital(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) United Nations Economic Commission for Africa REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (EOI) This notice
Dashen Bank Invites Bids for the Procurement of 3 Fully Electric Minibus Vehicles and 13 GPS Vehicle Tracking Systems.
Fortune(Mar 01, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the
የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የኢትዮጵያ መንግሥት የግምጃ ቤት ሰነድ የጨረታ ማስታወቂያ 1. ሣምንታዊ የግምጃ ቤት ሰነድ ጨረታ ቁጥር 998 2.
Sidama Design Construction and Supervision Enterprise Invites Bids for the Procurement of Geotechnical, Soil Fertility, and Water Quality Testing Equipment and Consumable Reagents.
Addis Zemen(Mar 01, 2026) INVITATION FOR LAB EQUIPMENT BID Bid TENDER Ref. No NCB002/2018 Sidama Design Construction and Supervision Enterprise
የሚኦ ጋሳራ የባለብዙ ቀበሌዎች መጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ ቋሚና አላቂ ዕቃዎች፣ የግንባታ እቃዎች (የውሃ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮች ሞተር ሳይክሎች (ሳይክሎች)፣ ጎማዎች፣ የደንብ ልብስና የደንብ ልብስ ስፌት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1/2018 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በባሌ ዞን የሚኦ ጋሳራ የባለብዙ ቀበሌዎች መጠጥ ውሃና
Financial Sector Deepening Ethiopia (FSD Ethiopia) Invites Eligible Audit Firms to Submit Proposals for the Audit of Financial Statements for the Period Ending March 31, 2025.
Fortune(Mar 01, 2026) Capital(Mar 01, 2026) FSD ETHIOPIA A Call for External Auditor Date:- 25 February 2026 Subject:- A Call
በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በስልጤ ዞን በጦራ ከተማ አስተዳደር ጦ/መደ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል የሕክምና መገልገያ መሣሪያዎች mindray
IIRR Ethiopia is Inviting Qualified Suppliers and Service Providers to Express Interest in Joining Their Supplier List Across Various Categories.
Capital(Mar 01, 2026) Fortune(Mar 01, 2026) Request for Expression of Interest (EOI)Re-Advertisementto Join IIRR Supplier List – All Categories Issue
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት (2018-2020) ዓ.ም ለሦስት ተከታታይ ዓመታት በዓለም አቀፍ የፋይናንስ ሪፖርት አዘገጃጀትና አቀራረብ አይ ኤፍ አር ኤስ እና የሕጋዊነት (Compliance Audit) የሚያደርግ በኢትዮጵያ የሂሳብ አያያዝና በኦዲት ቦርድ ዕውቅና ያላቸውን የኦዲት ድርጅቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ሂሳቡን ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) በድጋሚ የወጣ ለሦስት ተከታታይ ዓመት (2018-2020) ዓ.ም የኦዲት አገልገሎት አውት ሶርስ ገዥ ግልጽ ጨረታ ቁጥር EMPDE/NCB/አገ-14