Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡ የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። በዚሁ መሠረት ተጫራቾች፡–
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T614 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ ፈቃድ ያላቸው የሃገር ውስጥ እና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን የኮምቦልቻ እና ባህር ዳር ኤርፖርቶች የአደጋ ጊዜ መዳረሻ መንገድ ዲዛይን እና ግንባታ ሥራ (Design-Build of Emergency Access Road Construction at Kombolcha and Bahir Dar Airports) በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የስፖርት ትጥቅ የወጣ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና ሥልጠና ማዕከል ለ2018 ዓ.ም የስፖርት ትጥቆች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (May 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2960e296-6904-423c-a322-ef55530db627/open Invitation to Bid Procurement of Tyre Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0137-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Tyre
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የግርግዳ ስክሪን(WALL SCREEN INDOOR) እና ጀነሬተር 30KPA እና ከዛ በላይ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በታቀደው መሠረት
The Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply of Solar Panels, Panel Supports, Inverters, Cables, and Other Accessories for Five Rural Pipe System Projects Located in Hanamequat, Mehalsaint, Jarsogurach, Farshaho, and Janbelew.
Ethiopian Herald (Aug 06, 2026) Request for Bids (RFB) Employer: Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Project: One
Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis Bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee Ijaarsaa Fi Dhiyeessii Meeshaalee Ijaarsaa Seektaroota Aanaa Bara Baajataa 2019 Dorgomtoota Ulaagaalee Qajeelfamoota Dorgomtootaa Armaan Gadii Guutan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee ijaarsaa fi dhiyeessii
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T631 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/94a65ca4-407b-4f17-862f-e6edb9d7f742/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Instrument Processing Sink
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c59168f3-0dd1-49f3-ba44-dc4927fca138/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/da31e237-dbd7-4c8f-8f30-8a03777304ab/open Lot Information
የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዶ/ር መስረት ተፈራ እና በፍ/ባለዕዳ ዳንኤል ወርቅነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission, Spiritan Community OutReach Ethiopia (SCORE) is Inviting Bids for the Construction (labor Work Only) of a Solarized Small Scale Irrigation Scheme from a Ground Water Source Located at Yayke Kebele of Mirab Abaya Woreda in Gamo Zone, South Ethiopia Region.
2merkato.com (Aug 06, 2026) Ethiopian Catholic Church social and development commission coordination office of Soddo vicariate Spiritan Community Outreach Ethiopia (SCORE).