Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ ፈቃድ ያላቸው የሃገር ውስጥ እና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን የኮምቦልቻ እና ባህር ዳር ኤርፖርቶች የአደጋ ጊዜ መዳረሻ መንገድ ዲዛይን እና ግንባታ ሥራ (Design-Build of Emergency Access Road Construction at Kombolcha and Bahir Dar Airports) በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የስፖርት ትጥቅ የወጣ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና ሥልጠና ማዕከል ለ2018 ዓ.ም የስፖርት ትጥቆች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (May 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2960e296-6904-423c-a322-ef55530db627/open  Invitation to Bid  Procurement of Tyre Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0137-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods

Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Tyre

Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 009/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ

የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የበቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ እንዲሁም ንጹህ የስንዴ እህል ለመጀመሪያ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Houses of Peoples Representative: Procurement of 2A Alkaline Batter, C-type Converter Uni Ball Pen ,and Other Material

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e6a1b07f-2d25-477b-926a-1c071f78f4fd/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር: የፅዳት ዕቃዎች ግዥ (special Operations Command–2)

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a71bae15-13cb-490c-ba8f-adbd3adbca9c/open Lot Information

Ministry of Water and Energy: Procurement of Lap Top Screen and Ups

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d488f44a-8b0a-4c6f-9a22-92a3fff5e31a/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሊፍት መለዋወጫ ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/653d046c-0ad1-409a-b0d6-99c676838e50/open Lot Information

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ኦክስጂን ጌጅ እና የብየዳ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2e1045a0-5a7a-44c6-a3c2-99213de126a6/open Lot Information

የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ኤሌክትሮኒክስ፣ ደንብ ልብስ እና ላቦራቶሪ ሪኤጀንት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ከዚህ በታች

The Ministry of Water and Energy (MOWE) Water Development Fund (WDF) Invites Eligible Individual Consultants to Submit Expressions of Interest (EOI) for a Project Completion Report (PCR) for the Four Towns Water Supply and Sanitation Improvement Program in Mekelle, Adama, Gode, and Bichena.

የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ ማስወገጃ ፕሮጀክት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ

የደብረወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ በአ/ብ/ክ/መ/በምስ/ጎጃ/አስ/ዞን በእናርጅ እናውጋ ወረዳ የደብረ ወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል