Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨቁ 13/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሎት የተገለጸውን ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ ሞተር ሳይክል ግዥ፣ የቶታል ስቴሽንና ዲፈሬንሻል ጂፒኤስ ጥገና ግዥ፣ ፕሎተር ማሽን ጥገና መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ / ቤት የተያዙና የተወረሱ ተሸከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 51/2018 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተሽከርካሪ መለዋወጫዎችን፣ ሞባይሎች፣ የሞባይል ክፍሎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ የቤትና የቢሮ ዕቃዎችን፣ የተለያዩ የተዘጋጁ አልባሳትና ጫማዎች፣ የውበት መጠበቂያ ዕቃዎች እና ሌሎች የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ባሉበት ሁኔታ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡ የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። በዚሁ መሠረት ተጫራቾች፡–
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት የፈርኒቸር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Feed the Future Ethiopia Transforming Agriculture (FTF-ETA) Invites Bids for the Purchase of Steel Silos (1000 Ton and 500 Ton Capacity) and an Automatic Movable Feed Conveyor Belt for Delivery to Jigjiga City Administration, Somali Regional State.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION FOR BID RTI is an independent organization dedicated to conducting innovative, multidisciplinary research that improves
The Somali Regional Education Bureau Invites Bids for the Procurement of Student Bedding for Boarding Schools.
Capital (Mar 08, 2026) Somali Regional Education Bureau Invitation for National Competitive Bid Somali Regional Education Bureau invites interested eligible
Medical Teams International (MTI) Invites Qualified Insurance Providers to Submit Bids for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical Insurance Services for its Staff and Dependents Across Ethiopia.
Reporter (Mar 08, 2026) Medical Teams International (MTI) Invitation to Bid for Life Insurance, Group Personal Accident (GPA), and Medical
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ የውጭ ማስታወቂያ በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የዋናው መ/ቤት ማስታወቂያሥራ ጨረታ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ ብሔራዊ ቲአትር አካባቢ ላስገነባው 3B+G+25 ዋና መ/ቤት ሕንጻ
ኢስት ጌት ትራንስፖትና ትሪዲንግ አ.ማ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ እና በሙያው በቂ ልምድ ያላቸውን የኦዲት ባለሙያዎች (ድርጅቶች) አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ አክሲዮን ማህበሩ የ2017/18 በጀት ዓመት የገቢና ወጪ ሂሳብ ምርመራ ሥራ ህጋዊ ፈቃድ
Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Various Goods.
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no.-BB/007/2026 Bunna Bank S.C (BB) Invites all interested and eligible bidders for
Armauer Hansen Research Institute: Procurement of Terrazzo & Sund
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a23ea51f-d576-447c-8033-84a1accd2e7d/open Lot Information
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Laptop Computer for ELN
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eeece9c9-e987-41fe-8f3d-c2d87d93ebb0/open Lot Information
Ministry of Foreign Affairs፡ Procurement of Frosted Sticker
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/19d3b9e7-99b0-4a41-b8cb-30576323e4ef/open Lot Information