Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union

Addis Zemen (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/00016/2026 ዳሸን ባንከ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወደም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ

ዳሸን ባንከ አ.ማ አውቶሞቢልተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሽጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በመያዣ የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 መሠረት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለኢንዱስትሪ/ማኑፋክቸሪንግ አገልግሎቶች የሚውሉ 3 የተለያየ ስፋት ያላቸው መጋዘኖች፣ ዘመናዊ የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽን እና የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 03, 2026) RE-BID INVITATION FOR THE SUPPLY, TRANSPORTATION AND INSTALLATION OF GEOMEMBRANE LINER WITH WELDING WORKS FOR ENHANCING WATER-HOLDING CAPACITY OF FISHPONDS IN SIDAMA REGION, ETHIOPIA. BID No.

CARE Ethiopia Invites Re-bids for the Supply, Transportation, and Installation of a Geomembrane Liner with Welding Works to Enhance the Water-holding Capacity of Fishponds in the Sidama Region.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ፅህፈት ቤት የፅዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ እቃዎች እንዲሁም የትራንስፖርት አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 003/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ፅ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ

ሞሐ የለስላሳ መጠጦች ኢንዱስትሪ ኃ.የተ.የግ.ማህበር የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች በጨረታ በማወዳደር ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) ያገለገሉ ዕቃዎች የጨረታ ሰነድ የጨረታቁጥር-Service 0004/2018 ሞሐ የለስላሳ መጠጦች ኢንዱስትሪ ኃ/የተ/የግ ማህበር ሽሮ ሜዳ በሚገኘው

የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ አልባሳት፣ ኮንስትራክሽን፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የቤት እቃ፣ የቤት ማስዋቢያ፣ ጫማዎች፣ ምግብ ነክ፣ እስፔርፓርት፣ የጽዳት እቃ እና ልዩ ልዩ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 29/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የጋሞ ዞን የጨንቻ አጠቃላይ ሆስፒታል የጽኑ ህሙማን ህክምና መስጫ አንድ ብሎክ ህንፃና ከዚሁ ጋር ተያይዥ አንድ ብሎክ መፀዳጃ ቤት ግንባታ ሥራ በ2018 በጀት ዓመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

ባህር ዳር ዩንቨርሲቲ: ኮምፒውተርና ተዛማጅ እቃዎች/CMHS/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6ecb36c-be0d-40f1-8696-339018864700/open

Ministry of Finance: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/80f1aa21-de11-4978-af87-fc20e5e79b93/open  Invitation to

Werabe University: Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/5dd1d805-b112-4feb-a70d-8d4bb115a0c8/open  Invitation to

Addis Ababa Design and Construction Work Bureau Addis Ababa Design and Construction Work Bureau Procurement of Building Renovation and Maintenance

Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/879ff6fc-ebfa-43f5-a0dd-ec95e1166743/open Invitation to