Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026), Fortune (May 03, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) PROCUREMENT REFERENCE NUMBER BID AB-34-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for
Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply of Different Good & Services
Reporter (May 03, 2026) DEVELOPMENT BANK OF ETHIOPIA AMENDMENT ON BID ADVERTISEMENT Bid Ref.No DBE/NCB/IT/011/2025/26 (Re-Bid) The Development Bank of Ethiopia hereby notifies all interested bidders that it has previously
The Development Bank of Ethiopia Would Like to Extension of Title
Ethiopian Herald (May 03, 2026) Commercial Nominees PLC CN/ICB/34/18 Invitation to Bid (Re-Bid) Commercial Nominees plc. is founded & owned by Commercial Bank Ethiopia. The Company would like to invite
Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union
Addis Zemen (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/00016/2026 ዳሸን ባንከ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/11 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት የሚከተለውን የተበዳሪ ወደም አስያዥ ንብረት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ
ዳሸን ባንከ አ.ማ አውቶሞቢልተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ ለመሽጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Policy Innovation Research Center Invites Qualified Audit Firms to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements for the FY 2025.
Reporter(Mar 01, 2026) Invitation to Bid: Audit Services Policy Innovation Research Center invites licensed and qualified audit firms to submit
አቢሲንያ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /እማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሰንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች
ሕብረት ኢንሹራንስ ለደንበኞቹ የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ጉዳት የደረሰባቸው ተሽከርካሪዎች፣ የኩባንያው ያገለገሉ ተሽከርካራዎች፣ ልዩ ልዩ የተሽከርካሪ አካል ቅሪቶችንና በባህር ጉዞ ጉዳት የደረሰባቸው ልዩ ልዩ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) ሕብረት ኢንሹራንስ የጨረታ ቁጥር 72 ሕብረት ኢንሹራንስ ለደንበኞቹ የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ጉዳት የደረሰባቸው ተሽከርካሪዎች፣
የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ ያገለገሉ የተለያዩ እቃዎች ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ (ቁጥር FA- 07/2025/26) የኦሮሚያ ህብረት ሥራ ባንክ ሲገለገልባቸው የነበሩ ያገለገሉ የተለያዩ አቅም ያላቸው ጀነሬተሮች፣ ካዝናዎች፣ኮምፒውተሮች፣
ራስ ሆቴል የጋዝ ምድጃና የበረዶ መፈልፈያ ማሽን ግዢ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) ለጋዝ ምድጃና የበረዶ መፈልፈያ ማሽን ግዢ የጨረታ ማስታወቂያ 1. የጋዝ ምድጃና የበረዶ መፈልፈያ ማሽን ግዢ መፈፀም ይፈልጋል::
ኖህ ትራንስፖርት የ2017 በጀት ዓመት በውጪ ኦዲተር አስመርምረን የተሰጡ የኦዲት ግኝቶችና አስተያየቶች ላይ መሰረት በማድረግ የድርጅታችን ቋሚ ሀብት የኢንቨስትመንት ሂሳቦችን ተሰብሳቢ ሂሳቦች ተከፋይ ዕዳዎች ጥሬ ገንዘብና ኢንቨስተሪ ኦዲት ሪፖርት እንዲሁም ከኦዲት ግኝት ጋር ተያይዞ ሌሎች የሂሳብ አያያዝ ስራዓቱን ለማሻሻል፣ ሂደቱን ጠብቆ ለማሰረዝ (write Off) ወይም ለማስተካከል ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) ኖህ ትራንስፖርት ጠቅላላ ንግድ አክስዮን ማህበር የድርጅቱን ሂሳብ በሂሳብ አዋቂ ለማሰራት የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኖህ ትራንስፖርት
ኢድ ዮር አክሲዮን ማህበር የትራንስፖርት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመትና ቀጣይ ዓመት ሂሳቡን ኦዲት ለማስደረግ ባለሙያዎችን ለማወዳደር ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የኦዲት ሥራ ማስታወቂያ ኢድ ዮር አክሲዮን ማህበር የትራንስፖርት ድርጅት ሲሆን የ2018 በጀት ዓመትና ቀጣይ ዓመት ሂሳቡን ኦዲት
The National Bank of Ethiopia (NBE) Invites Expressions of Interest from Consultants for the Revision and Development of the National Financial Education Strategy 2026-2030, Funded by IFAD.
Reporter(Mar 01, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (REOI) Country: Ethiopia Program: Rural Financial Intermediation Program III Assignment: Revision and
ሳዋሳዋ ትሬዲንግ አክሲዮን ማህበር ለቀጣይ ሶስት (3) ዓመታት ማለትም በ2018፣ 2019፣2020 ዓ.ም የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የውጭ ኦዲተርን በተመለከተ የወጣ ጨረታ ኩባንያችን ሳዋሳዋ ትሬዲንግ አክሲዮን ማህበር ለቀጣይ ሶስት (3) ዓመታት ማለትም በ2018፣ 2019፣2020