Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሀርቡ ማደክር ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሳሳሰው 216/92
ሀርቡ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ ያገለገሉ ቀላል ተሽከርካሪዎች የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን እና ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው
ኤን.ኤፍ.ኤ ቢዝነስ ኃላ.የተ.የግል ማኅበር ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) ከሥር በዝርዝር ለተመለከቱት ተበዳሪዎች ያበደረው ገንዘብ በብድር ውል መሠረት መከፈል ስላልቻሉ ባንኩ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተመለከቱትን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ (አ.ማ) የመኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪዉ የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 7/2018 ኬኛ የግብርና መሣሪያዎች ማምረቻና ጠቅላላ ንግድ ኃላፊነቱ የተ/የግል ማህበር ለድርጅቱ አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሪክ አዉቶሞቢል እና ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኬኛ የግብርና መሣሪያዎች ማምረቻና ጠቅላላ ንግድ ኃላፊነቱ የተ/የግል ማህበር ለድርጅቱ አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሪክ አዉቶሞቢል እና ሚኒባስ ተሽከርካሪዎችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Adama Science and Technology University: Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c2e086f-ec6f-4277-978d-c527f454cfa9/open Lot Information
Modjo Poultry Farm Invites Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Office Equipment, Stationery Supplies, and Cleaning Materials.
2merkato.com (Aug 06, 2026) MODJO POULTRY FARM (MPE) SPECIFIC NATIONAL PROCUREMENT NOTICE (NCP) Buyer: Modjo Poultry Farm Procurement Method: National
Ethiopian Institution of Ombudsman፡ Procurement of Hotel Services
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/43af4f61-6364-4d5f-a88a-8d5c9e00e262/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Mitsubishi Pajero Decore
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cd573844-3071-4b20-8f4e-1c5a25737443/open Lot Information
Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0ac9393a-b10b-438c-96fc-0cbef2309747/open Lot Information
University of Gondar፡ Procurement of Medical Equipment and Supply/ለባዩሚዲካል ክፈል አገልግሎት የሚውል አውቶክሌቭ ጋስኬት ማሽን መለዋወጫ ግዥ
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6e4b68d8-32c1-469f-8480-ad176ccb81c3/open Lot Information
Werabe University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/49c376c1-b5fe-4894-aff4-988f49f565fa/open Lot Information
Werabe University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/16be58bc-2210-4111-a62d-99ea184b8aa8/open Lot Information
የገንዘብ ሚኒስቴር ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/142b9ea9-9493-4bdc-98db-ee2ab8daeef9/open Lot Information