Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9767fe68-6e2a-411a-851d-510b5242b770/open Invitation to Bid Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services) Procurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services)
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d1ab49c-cbb2-45b2-9b57-9c28cb3c6c45/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0161-2017-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/2017/2025 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በቢሾፍቱ ከተማ የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/647b52f1-af42-4e51-a594-c26bf3c326b3/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-NC-0096-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የአይሱዙ
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት: በድጋሚ የወጣ የአይሱዙ መኪና ኪራይ ወደ ድሬዳዋ ግብዓት ለማድረስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል-2018
Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/173d9cad-c5fc-4ec2-a777-5588a89f9698/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0534-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ
Arbaminch University: ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ ቀሪ ወራጅ ግዥ ሎት 0030
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ዉሃ መስመር ዝርጋታ የሚያስፈልጉ እቃዎችን ኤች ዲፒ መገጣጠሚያዎች፣ ከ1ኛ-8ኛ ክፍል አገልገሎት የሚሰጡ በአዲሱ ስርዓተ ትምህርት መሰረት የተዘጋጁ ማጣቀሻ መጽሃፍት እና ዴስክ ቶፕ ኮምፒተሮች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ግዥ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ተስፋ ብርሃን ህፃናትና ቤተሰብ ልማት ድርጅት ከቻይልድ ፈንድ ባገኘው የገንዘብ ድጋፍ
ብርሃን ኢንሹራንስ አ.ማ ከደንበኞች የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል የተጎዱ ተሽከርካሪዎች እንዲሁም የተለያዩ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ (ፕላስቲክ ነክ የሆኑና ያልሆኑ ራዲያተር ኤሲ ኩለር ባትሪ፣ ቼርኬ፣ ጎማ፣ የተለያዩ ጋቢናዎች ወዘተ…) ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ብርሃን ኢንሹራንስ አ.ማ የካሣ ክፍያ ፈጽሞ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል የተጎዱ ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ (ፕላስቲክ
በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG FACTORY) ጥናት እና የማማከር አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማሰረት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ስራ ዩኒየን የፕላስትክ ፋብሪካ የቀጣይነት (REVITALIZATION OF PP BAG
የአዳማ ሳይንስና ቴክኖሌጂ ዩኒቨርሲቲ መጋቢት 3/2018 ለሚከበረው ማርች 8 የመድረክ ዲኮር አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f2bb5c48-7bfa-4b62-9db4-a7e93d8d926e/open Lot Information
የኢትዮጵያ የመድኃኒት አቅርቦት አገልግሎት የትራፊክ ቀለም እና የመሳሰሉት የህንጻ መሳሪያዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/078c628c-4acd-4e71-8ba8-711cf72c93b3/open Lot Information
በገቢዎች ሚኒስቴር የኮምቦልቻ ቅ/ጽ/ቤት የህትመት አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/179d54f0-50dc-4094-8a10-cc14d9e63321/open Lot Information
በገቢዎች ሚኒስቴር የኮምቦልቻ ቅ/ጽ/ቤት የመነፅር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b5f3f613-f719-46a3-9c4c-eee68dcf43f2/open Lot Information
Ethiopian Sport Academy፡ Procurement of Electric Material (የኤሌክትሪክ ዕቃዎች)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7b1031c4-2c9e-4f3a-a4b7-3b90e7577874/open Lot Information
Ethiopian Sport Academy፡ Procurement of Sport Material (የስፖርት ዕቃ ግዥ)
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0aecf421-3107-4850-910c-66a547a24aa4/open Lot Information