Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ffc94a5f-e935-4a9c-904b-d31f0608e412/open Lot Information Procurement Reference Number: WU-NCB-G-0164-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሜ የወጣ ለቢሮ
Wollo University: Procurement of Vacuum Cleaner
Reporter (May 03, 2026) ወጋገን ባንክ አ.ማ ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡ ወጋገን 022/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሰረት ከዚህ በታች የቀረበውን የመያዣ ንብረት በግልጽ
ወጋገን ባንክ አ.ማ. የንግድ ህንጻ (B+G+6+ ቴራስ) በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 03, 2026), Ethiopian Herald (May 03, 2026) Commercial Nominees PLC CN/ICB/34/18 Invitation to Bid (Re-Bid) Commercial Nominees plc. is founded & owned by Commercial Bank Ethiopia. The Company
Commercial Nominees Plc Would Like to Invite Eligible Bidders BC/GC Grade 3 or Above for the Consultancy of Engagement of a Specialized Sewerage and Hydraulic Consultancy Firm to Address the Persistent Basement Water Ingress at the Commercial Nominee’s Building Located Behind Africa Union
Reporter (May 03, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/032/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ. የተበዳሪ ስም
ቡና ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ ባለበት ዳዊት ፌጤ እና የፍ/ባለዕዳ እነ በቀለ ቱፋ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Ministry of Agriculture: Procurement of Uniforms
Government(Feb 27, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a9aa30b7-9751-4d39-9f98-d44db9ac5415/open Invitation to Bid
Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii Gurgurtaa Mana Jireenyaa Yeroo2aa Bahe Dhabbaati keenyaa Dhabbaata Mayikiroo Fayinansii Isheet qabeenyaa isaa kan ta’e
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ የሺ ገ/ጊዮርጊስ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ አስቴር ገ/ጊዮርጊስ መካከል ስላለው የፍርድ
ሆልድ ማይ ሃንድ የበጎ አድራጎት ድርጅት የ2025 አመታዊ የሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የዓመታዊ ሒሳብ ኦዲት ስማስደረግየወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ሆልድ ማይ ሃንድ የበጎ አድራጎት ድርጅት የተሰኘ መንግስታዊ ያልሆነ ሀገር
Federal Supreme Court Invites Eligible Bidders for the Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dcc7da06-f6bf-4282-9123-04bbf8d9a884/open Invitation to
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ደረጀ ኃይሌ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ አዳሙ ተሾመ መካከል ስላለው
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት መቅደላዊት ወንድማገኝ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተፈራ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ
Ethiopian Customs Commission Bahir Dar Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e4b99bed-c008-4ffc-83fc-5111ffce5043/open Invitation to