Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 7-18/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ polypropylene( የፋብሪካ ጥሬ እቃዎች)፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ኮስሞትከስ ፣አዳዲስ አልባሳት(ጫማዎች)፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ Polypropylene(የፋብሪካ ጥሬ እቃዎች)፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ ኮስሞትከስ፣ አዳዲስ አልባሳት(ጫማዎች)፣ ሸቀጣሸጥ (ልዩ ልዩ)፣ ተሽከርካሪ እና ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ ጨረታ ቁጥር ሃ-17/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨቁ 13/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ
የሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 05, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ከዚህ በታች በሎት የተገለጸውን ግዥ በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
የሲዳማ/ብ/ክ/መ/ከተማና መሰረተ ልማት ቢሮ በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የኤሌክትሪክ ሞተር ሳይክል ግዥ፣ የቶታል ስቴሽንና ዲፈሬንሻል ጂፒኤስ ጥገና ግዥ፣ ፕሎተር ማሽን ጥገና መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio Telecom Invites Eligible Bidders for the Procurement of Various Branding Tasks for the Central North Region (Debre Berhan), Including its Service Centers, Shops, Franchises, and Master Agents.
Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 5, 2026RFQNo.4286709 Requirement Ethio telecom invites eligible bidders for the procurement
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR), Representation Office in Ethiopia, Addis Ababa, Invites Qualified and Registered Suppliers to Participate in Different Services.
Capital (Aug 02, 2026) Tender Notice The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR), Representation Office in
Godina Booranaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Taltallee Meeshaalee Dhumeeyyii, Elektirooniksii, Goommaa Konkolaataa Fi Motorsaayikilii, Uffata Seeraa Hojjattootaa Fi Meeshaalee Dhaabbii Bara Baajataa 2019’ftajaajila Seektaroota Sadarkaa Aanaa Jiraniifbarbaachisan Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisuun Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Godina Booranaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Taltallee Meeshaalee Dhumeeyyii, Elektirooniksii, Goommaa Konkolaataa
Godina Gujiiti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Waadaraa Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Keessatti Argaamanif 1. Meeshaalee Barreesaa, 2. Qulqulleessaa, 3. Dhaabbii, 4. Dhaabbii Dhummataa, 5. Bittaa Elktrooniksii 6.Uffataa Seeraa Hojjataa 7. Motoorsaakilootaa Fi Kkf Bara Bajaata 2019 Tiif Caal-baasii Ifaatiin Wal-dorgomsisee Bituu Barbada
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1ffaa Godina Gujiiti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Waadaraa Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa
Waajjira Mallaqaa Aanaa Gooroo Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqulliinaa, Meeshaalee Dhaabbataa Biiroo Keessa, Dhumaata,Meeshaalee Fi Farnicharoota Uffata Seera, Gatii Hodhaa Uffata Seera, Electrooniksii, Motor Saayikilii, Meeshaalee Konkolaataa Ijaarsaa, Gommaa Motorootaa, Meeshaalee BLTO, Meeshaalee Hospitaala, Nyaataa Hospitaala Meeshaalee Sagantaalee Garagaraa Fi Kan Biroos Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisaa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Lakk.01/2019 Godinaa Baalee Aanaa Gooroottii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Gooroo Seektaroota
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/406065c2-f387-4fb2-a4ab-db7a8fd60029/open Lot Information
Mana Murtii Aanaa Boosaat Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa caalbaasii M/A/Mirgaa Yaamii Gammachuu faa N-4 fi M/A/Idaa Obbo Gammachuu Bantii jidduu falmii raawwii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Luugoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Yaabsiraa Admaasuufi R/Himatamaan Obbo Balawu Tafarraa jidduu falmii raawwii jiru ilaalchisee
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Dambalaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii M/Abbaa Mirgaa Aadde Fooziyaa Kamaal fi M/Abbaa Idaa Keeyiree Waaballaa jidduu falmii raawwii