Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/96a08950-e90c-4cb9-99cf-d6026190974a/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: EPSA-NCB-G-0160-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods

Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Electronics Equipment

Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0ac6150d-9cfe-4059-ae3d-516ffb0748a8/open  Reference Number: ECC-NCB-G-0346-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECCBDBO/NCB/G/001/2018/PUR Procurement Information Procurement Type:

ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባህርዳር ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የህትመት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (May 07, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል መሠረት

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የእርሻ ትራክተር እና የእርሻ ማረሻ በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Bekur (May 04, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0196/26 ዳሽን ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት  ባለበት

ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ኢንዱስትሪ ግብአቶች ልማት ድርጅት አዲስ አበባ በርበሬ ተራ አካባቢ በሚገኘው የድርጅቱ ቅርንጫፍ የሞዴል ዲስትሪክት ግንባታ አገልግሎት ግዥ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ኢንዱስትሪ ግብአቶች ልማት ድርጅት አዲስ አበባ በርበሬ ተራ አካባቢ በሚገኘው የድርጅቱ ቅርንጫፍ

የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት (ኢኢግልድ) የሚውሉ ለስብሰባ አዳራሽ የሚሆኑ የተለያዩ ፈርኒቸሮች እና Wall-mounted Display Screen በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 005 የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት (ኢኢግልድ) የሚውሉ ለስብሰባ አዳራሽ የሚሆኑ

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የኧሌ ዞን ኮላንጎ ዙሪያ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ግንባታዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ዓይነት-የዋን ዋሽ ፕሮግራም ግንባታዎች በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የኧሌ ዞን ኮላንን ዙሪያ

ኢካፍኮ አ.ማ. የ2018፤ 2019 እና 2020 በጀት ዓመት ሂሣቦችን የሚመረምሩለት ኦዲተሮች ይፈልጋል

Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 003/2018በድጋሚ የወጣ የሂሣብ ምርመራ ጨረታ ማስታወቂያ ኢካፍኮ አ.ማ የ2018 ፤ 2019 እና

Berhanena Selam Printing Enterprise Invites International Bidders for the Supply of Printing Machineries Including a B2 Four Unit Sheet-Fed Offset Printing Machine, a Thermal CTP Machine, and a Desk Top Laser Engraver Machine.

Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) RE-INVITATIONINTERNATIONAL TENDERNo.01/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites International all eligible bidders for the supply of

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁት የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደንበኞች በሊዝ ፋይናንሲንግ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Laptop Charger

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34c32006-5118-4d64-829e-91b9b57cf5ec/open Lot Information

ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለም/ፕሬዚዳንት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c66405d-a8e8-469c-a2c0-689a8e4f915e/open Lot Information

Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Electronics Material

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a30d0e3a-1eab-44ad-a54a-37572ef1a3fd/open Lot Information