Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 08, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ሙራድ ሺፋ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ድንቃ ተሊላ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/10512/5
የቤት የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bf5ec5cc-0119-4a42-94fe-e310f3fba9e7/open Invitation to Bid Procurement of Electronics Equipment Procurement Reference No: MoF-NCB-G-0033-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Ministry of Finance: Procurement of Electronics Equipment
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3da5ff8c-59e9-470e-b51f-0e7c1df56e63/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0532-2018-PUR Object of Procurement: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ
Arbaminch University: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ ፕሮጀክት ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ የቤት ክዳን ቆርቆሮ በናሙናው መሰረት 1ኛ ደረጃ ግዥ
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f8425692-9f73-4f42-a681-4f1f426177bf/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Accounting and Audit Board of Ethiopia: Procurement of Maintenance and Repair Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue፡ Procurement of Machinery
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e703cb43-eb9f-4175-a1f8-63683a9e7ae7/open Lot Information
Ethiopian Coffee and Tea Authority: Procurement of Office Equipment
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e4f2408-f89f-4493-85aa-8f47f4bb0de4/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a55fe0b9-53cf-4351-a861-51bd7c26360d/open Lot Information
Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujeetti Waajjira Maallaqaa Aanaa Gudduu Uffata Seeraa Hojjettootaa, Meeshaalee Dhumeeyyii, Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Farnicheroota Biiroo Keessaa Fi Meeshaalee Haaromsaa Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaadhaaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 31, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii 01/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujeetti Waajjirri Maallaqaa
ዳዊት ለአረጋውያን በጎ አድራጎት ማህበር አገር በቀል በጎ አድራጎት ማህበር ሲሆን ማህበሩ የ2018 ዓ.ም 3 ፋይል ቦክስ የወጪ ፋይል ድጋፍ ሰነዶችን ህጋዊ በሆነ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የሂሳብ ኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ዳዊት ለአረጋውያን በጎ አድራጎት ማህበር አገር በቀል በጎ አድራጎት ማህበር ሲሆን
በሸገር ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የገላን ክ/ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፣ የፅህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ እና የተለያዩ የኤልክትሮኒክስ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሽገር ከተማ ከፍተኛ ፍ/ቤት የገላን ከ/ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የተለያዩ ቋሚ፣ አላቂ፡ የፅህፈት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይከሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-05/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Toner
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4f436789-ce14-451d-b217-23bf198a4a78/open Lot Information
Ministry of Culture & Sport: Procurement of Hotel Service
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/405ebfe0-843e-485b-802f-b9489a829873/open Lot Information