Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ad052c79-b459-4c31-81b3-a6a3d502d1b0/open Invitation to Bid “የባልትና ውጤቶች ግዥ” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0047-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Wollo University: የባልትና ውጤቶች ግዥ
Addis Zemen (May 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአ.አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 82/2018፣ 83/2018፣ 84/2018፣ 85/2018፣ 86/2018፣ 87/2018፣ 88/2018፣ እና
ጉምሩክ ኮሚሽን የአ.አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 09, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 06/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለአትክልትና ፍራፍሬ መስኖ አጠቃቀም ዳይሬክቶሬት አገልግሎት የሚውል ሎት 01 የተለያዩ የአትከልት ዘሮች ግዥ በድጋሚ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለአትክልትና ፍራፍሬ መስኖ አጠቃቀም ዳይሬክቶሬት አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የአትክልት ዘሮች ግዥ በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/4055f28a-1b8e-493e-b8b0-2359e9da29c0/open Invitation to
Ministry of Defense Would Like to Procure Radio Spare Parts
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/47c7695f-5ae2-4c52-882a-5eb96feddf1b/open ”
Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bf8c9f8a-c184-4db0-bb40-9a70dace547a/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb156a7c-09f8-4916-9ad5-d296f7a9eb41/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service At Bishoftu (ከነሐሴ 1/2018 ዓ.ም ጀምሮ ለተከታታይ 3 ቀናቶች)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/508201a2-55ea-467e-a3a5-ee0e94722a68/open Lot Information
Innovation and Technology Development Bureau: Procurement of Rent Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bfabf728-3d23-46d9-9856-975aa3f411b4/open Invitation to
Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/76064500-09f3-4942-9a05-9da2518b673e/open Invitation to
Communication and Information Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bacc6ada-c2aa-4f7b-9453-978729a801f8/open Invitation to
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ደረጃውን የጠበቀ ምድጃ /እስቶቭ/ ባለአራት/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል (stainless Steel)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56f99ed2-c100-4633-8d91-6324f23fbb37/open Lot Information