Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 09, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ad052c79-b459-4c31-81b3-a6a3d502d1b0/open Invitation to Bid “የባልትና ውጤቶች ግዥ” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0047-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Wollo University: የባልትና ውጤቶች ግዥ
Addis Zemen (May 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአ.አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ቁጥር 82/2018፣ 83/2018፣ 84/2018፣ 85/2018፣ 86/2018፣ 87/2018፣ 88/2018፣ እና
ጉምሩክ ኮሚሽን የአ.አ ኤርፖርት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ልዩ ልዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ እና በሃራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 09, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልፅ ጨረታ ቁጥር 06/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪዎች ይህ ማስታወቂያው በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለአትክልትና ፍራፍሬ መስኖ አጠቃቀም ዳይሬክቶሬት አገልግሎት የሚውል ሎት 01 የተለያዩ የአትከልት ዘሮች ግዥ በድጋሚ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለአትክልትና ፍራፍሬ መስኖ አጠቃቀም ዳይሬክቶሬት አገልግሎት የሚውል የተለያዩ የአትክልት ዘሮች ግዥ በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5a3b86ce-48f5-456d-8a6d-57f4469875e3/open Lot Information
Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Fence Work
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af59f681-717b-4565-8bb0-ed777ade006a/open Lot Information
ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት: ለፍትሃብሄር ምድብ የዳኞች ካባ መስቀያ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d72c85f9-d293-4d12-ac0c-3490cffff6aa/open Lot Information
Ministry of Finance: Procurement of Spare Part M022
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/999512f6-71d9-4d20-bed9-b3b39d249edb/open Lot Information
Addis Ababa University Procurement of Hotel Service
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/946d9916-23f7-43f7-8469-889835629b36/open Lot Information
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የተለያዩ መድሃኒት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/99ae6096-6f84-43aa-a0b9-9054616fd83c/open Lot Information
Ministry of Defense፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2c8a4a52-dfaf-4d3e-a3e4-5e8983c177a9/open Lot Information
Bule Hora University: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/81774be4-d390-4f05-9baa-ddc57c5be0ac/open Invitation to
Ministry of Defense: Procurement of Food and Beverages
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e0d3c905-6796-4fc2-b5fb-32647105bd34/open Invitation to