Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ad052c79-b459-4c31-81b3-a6a3d502d1b0/open Reference Number: WU-NCB-G-0047-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የባልትና ውጤቶች ግዥ Kiot 2018
Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/51181b60-2a17-4906-8787-e9528c7e02dd/open Reference Number: WU-NCB-G-0082-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-012-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የምግብ ግብአት/የፋብሪካ ውጤቶች /ግዥ KIoT 2018
Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/db4a2cab-13b4-458a-9927-1c40d5ae3514/open Reference Number: WU-NCB-G-0081-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-013-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
የምግብ አትክልት ግዥ KIoT 2018
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a67e4eb8-d6c0-46ca-8877-8840ac81f411/open Reference Number: ALEA-NCB-W-0032-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: Aflex/Ten/LS/12/2018 Procurement Information Procurement Type:
African Leadership Excellence Academy: Procurement of Building Upgrade, Maintenance and Operation Work 2LLL
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሀኪድ በኢትዮጵያ ከ2018 በጀት ዓመት ጀምሮ ለሚቀጥሉት ሶስት ዓመታት የማህበሩን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ በምዝገባ ሰርተፊኬት ቁጥር 6187 የሲቪል ማኅበረሰብ ድርጅቶች ባለሥልጣን ተመዝግቦ የሚንቀሳቀሰው ሀገር
አዲስ ብርሃን ቅ/አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 001/2018 አዲስ ብርሃን ቅ/አንደኛ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ዕቃዎች
ኤጂ ትራንስፖርት አ.ማ. (AG Transport S.C.) ለ2019 የበጀት ዓመት የሂሳብ ምርመራ (Audit) ሥራ ለማከናወን በፌዴራል መንግሥት ዕውቅና የተሰጠውን እና በሙያው ፈቃድ የተረጋገጠ የውጭ ኦዲተር በጨረታ ለመምረጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የውጭ ኦዲተር ጨረታ ማስታወቂያ ኤጂ ትራንስፖርት አማ. (AG Transport S.C.) ለ2019 የበጀት ዓመት የሂሳብ ምርመራ
ኢትዮ ቴሌኮም በጨረታ ቁጥር 4286739 የተለያዩ የህግ ክፍል ሥልጠናዎችን ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በሀገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም በጨረታ ቁጥር 4286739 የተለያዩ የህግ ክፍል ሥልጠናዎችን ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን
የሀረሪ ህዝብ ክልል መንግስት የቤቶች ልማት እና የመንግስት ኮንስትራክሽን ኤጀንሲ የተለያዩ የግንባታ ስራዎችን በኮንስትራክሽን ዘርፍ የተሰማሩ ስራ ተቋራጮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀረሪ ህዝብ ክልል መንግስት የቤቶች ልማት እና የመንግስት ኮንስተራክሽን ኤጀንሲ የተለያዩ የግንባታ ስራዎችን
God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo Bara Baajetaa 2019tti Seekteroota Aanichaatiif Kan Barbaachisu Meeshaalee Barruu Qulqullina Dhumoo Biiroo Keessa Farnicharootaa Fi Elektroniksii Akkasumaas, Meeshaalee Konkolaataa Fi Mootorsaayikilaa Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bara 2019 God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo bara baajetaa 2019tti seekteroota
የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድኃኒት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት በተዘዋዋሪ ፈንድ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ ለመፈፀም የዘመኑን
Oromia Steel Pipe Mill PLC is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 5,000 Tons of Hot Rolled Steel Sheets in Coil (7mm Thickness, 1000/1500mm Width) Conforming to JIS/EN/ASTM/GB Standards.
Addis Zemen (Aug 06, 2026) Invitation to Bids No. OSPMPLC. NCB 02/2026 1. The Oromia Steel Pipe Mill PLC would
የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የግርግዳ ስክሪን(WALL SCREEN INDOOR) እና ጀነሬተር 30KPA እና ከዛ በላይ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በታቀደው መሠረት