Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/647b52f1-af42-4e51-a594-c26bf3c326b3/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-NC-0096-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የአይሱዙ

የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት: በድጋሚ የወጣ የአይሱዙ መኪና ኪራይ ወደ ድሬዳዋ ግብዓት ለማድረስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል-2018

Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/173d9cad-c5fc-4ec2-a777-5588a89f9698/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0534-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ

Arbaminch University: ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ ቀሪ ወራጅ ግዥ ሎት 0030

Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2e4ca4a7-f8a2-46f9-930b-6c128b40427a/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0533-2018-PUR Object of Procurement: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ

Arbaminch University: ለኮንሶ መጠለያ ግንባታ ፕሮጀክት ለ2ተኛ ጊዜ የወጣ የቤት ክዳን ቆርቆሮ በናሙናው መሰረት 1ኛ ደረጃ ግዥ

Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/11324ce3-ca1f-4656-adbd-be0bc18bc341/open Reference Number: GSE-NCB-G-0015-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: GIE/013/2018 Procurement Information Procurement Type:

Geological Institute of Ethiopia: Procurement of Drilling Equipment and Accessors

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Agricultural Transformation Institute Invites Sealed Bids for the Procurement of Small Ruminants (Sheep and Goats) – Lot 01 and Ruminant Concentrate Feed – Lot 02 for the Somali Region of Ethiopia.

Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) Invitation to Bid Place and Date: Agricultural Transformation Institute. Procurement Reference Number: ATA-NCB-G-2026-0027 1. The

አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እና ኢንሹራንሱ ሲገለገልባቸው የነበሩ ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ ቁሳቁሶችንና ሌሎችንም ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ኢንሹራንስ አ.ማ. የካሣ ክፍያ ፈፅሞባቸው ከደንበኞቹ የተረከባቸውን ከባድና ቀላል ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ መለዋወጫ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የተተው ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር 7-23/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት አስመጪዎች በተሻሻለው

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ለካፍቴሪያ የሚውል የመገልገያ ዕቃዎች አቅርቦት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ፍፋግ/ግጨ-025/2018 ተቋማችን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለካፍቴሪያ የሚውል የመገልገያ ዕቃዎች አቅርቦት በግልጽ

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ  ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 035፣036፣037፣038/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ

ኤም.ኤ ኢንተርናሽናል ቢዝነስ ኃላ/የተ/የግ/ ማህበር ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ኤም.ኤ ኢንተርናሽናል ቢዝነስ ኃላ/የተ/የግ/ ማህበር ከባንክ የተበደረውን

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት የእርሻ መሳሪያ እና ማሽነሪዎች ባሉበት ሁኔታ አንድ ላይ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ

በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ቋሚ የቢሮ እቃ ግዥ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽ/ቤት በግልጽ ጨረታ

Ethiopian Roads Administration: Procurement of Different Types of Bitumen

Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e4038890-0352-463d-b757-bd8add2faa28/open