Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ OT/14/2025-26 (በድጋሚ የወጣ) የደንብ ልብስ ግዥ ግልጽ ጨረታ ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል:: ስለዚህ በሥራ ዘርፉ

ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Reporter (May 10, 2026) የመጀመረያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ብማ 0017/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መስረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ይሸጣል:: ተ.ቁ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. በመገንባት ላይ ያለ ኢንዱስትሪያል መጋዘን በሀራጅ ይሸጣል

Reporter (May 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፡– 020/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረበው ንብረት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል:: ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የመያዣ

አሐዱ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb650d15-7bf9-4416-b8a6-96dea03e184b/open Lot Information Procurement Reference Number: GRDCPO-NCB-G-0076-2018-PUR Object of Procurement: ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ

የታላቁ ህዳሴ ግድብ ማስተባበሪያ ፕሮጀክት ጽ/ቤት ኦርጅናል ዳሽ ቦርድ ቅባት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Kegna Beverages Share Company (KBSC) Invites Eligible and Reputable Bidders for the Purchase of Metal Scraps (Lot 1).

Addis Zemen (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID [NATIONAL COMPETITIVE BID] Kegna Beverages Share Company (KBSC) is a beverage manufacturing

በደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን የጂንካ ዲስትሪክት ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የሚውል የተለያዩ የግንባታ ማቴርያሎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የሳይት እና የቢሮ ሰርቪስ መኪናዎች የሻወር ትራክ ቦቴን ጨምሮ፣ ጽህፈት መሳሪያ፣ የንጽህና መጠበቂያ እና የተለያዩ የተሽከርካሪ እና ማሽን መለዋወጫ የመጀመሪያ ዙር በወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል ያልታጠበ የሀገር ውስጥ ድንጋይ ከሰል (Raw Local Coal) መጠን 41,500 (አርባ አንድ ሺህ አምስት መቶ) ቶን በግልፅ ጨረታ አወዳደሮ መግዛት ይፈልጋል

የጎንደር መምህራን ትምህርት ኮሌጅ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጎንደር መምህራን ትምህርት ኮሌጅ የኮንስትራክሽን ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ ስለዚህ

አዲስ ባንከ አ.ማ. መጋዘን እና ኮንዶሚኒየም በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026)  የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ አዲስ ባንከ አ.ማ ከዚህ በታች በሠንጠረዥ የተመከቱትን ንብረቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል፡፡

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 የሚገኘው ዕድገት አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ቋሚና አላቂ ዕቃዎች እና አገልግሎቶች በውስን ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር ፡- ዕድመግጨ/001/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 5 የሚገኘው ዕድገት አንደኛና

በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 7 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 7 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cf0368b7-67a6-4621-99ec-4e2555606458/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/46e8dc68-4ee5-48c4-8fbc-91b59fb30760/open Lot Information