Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T614 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ደረጃ 2 ጠቅላላ ሥራ እና መንገድ ሥራ ተቋራጭ GC/RC-2) የሆኑ የሃገር ውስጥ ጨረታ ለመሳትፍ ፈቃድ ያላቸው የሃገር ውስጥ እና ዓለም አቀፍ ተጫራቾችን የኮምቦልቻ እና ባህር ዳር ኤርፖርቶች የአደጋ ጊዜ መዳረሻ መንገድ ዲዛይን እና ግንባታ ሥራ (Design-Build of Emergency Access Road Construction at Kombolcha and Bahir Dar Airports) በጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 04, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የስፖርት ትጥቅ የወጣ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 03/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በወጣቶችና ስፖርት ቢሮ ስር የሚገኘው የራስ ኃይሉ የስፖርት ትምህርትና ሥልጠና ማዕከል ለ2018 ዓ.ም የስፖርት ትጥቆች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (May 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2960e296-6904-423c-a322-ef55530db627/open Invitation to Bid Procurement of Tyre Procurement Reference No: ACSH-NCB-G-0137-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Alert Comprehensive Specialized Hospital፡ Procurement of Tyre
Addis Zemen (May 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 009/ሽያጭ/18 ዓ.ም የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ
የደቡብ ምርጥ ዘር ድርጅት በሀዋሳ እና በሆሳዕና በድርጅቱ መጋዘኖች ተከማችቶ የሚገኝ በአሶሳ አካባቢ የተመረተ ከዘርነት የተረፈ ለምግብነት የሚውል ንፁህ የበቆሎ እህል ለሁለተኛ ጊዜ እንዲሁም ንጹህ የስንዴ እህል ለመጀመሪያ ጊዜ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Save the Children International (SCI) Invites Qualified and Experienced Suppliers to Submit Sealed Bids to Participate on the Water Trucking Operation Planned to Be Affected to Fulfil the Demands of Returnee Communities of Four Kebele at Selected Locations Found in Sawena, & Rayitu Woredas of East Bale Zone
Capital (Aug 02, 2026) INVITATION TO TENDERFor the Water Trucking ServiceTender Reference – SCI-ET-2026-026 Save the Children International (SCI) invites
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር መያዣ የያዛቸውን መኖሪያ ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ሙሉ በሙሉ በጥሬ ገንዘብ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሽያጭ ጨረታየጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AP-01/2025/26) የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በብድር መያዣ የያዛቸውን
Wolkite University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/302ac8af-2112-4565-a2ef-6d54c5d82162/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e16ec24-aa56-4acf-90ff-9f47b61d392b/open Lot Information
Wolkite University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/120815a1-6c82-4078-844c-c6aa8df2f03b/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d07a9525-ebb8-45aa-8528-905efc3664b8/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Exercise Books 50 Sheets, Pen, and Bag
Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a507792f-34c8-4b04-9381-ecd1df4beec9/open Lot Information
ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በተለያየ ወቅት የሚያካሂዳቸውን ዓመታዊ መደበኛ፣ እንዲሁም ሌሎች ያልታቀዱ ድንገተኛ ሁነቶችን በፎቶ እና በቪድዮ በከፍተኛ ጥራት በመቅረጽና ኤዲት በማድረግ የሚያስረክበው ድርጅት አወዳድሮ ከአሸናፊው ጋር ለአንድ ዓመት የሚቆይ ውል (ኮንትራት) መፈራረም ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ቁጥር፦ ሕብርት /ጨረታ/26-27/012የፎቶ እና ቪድዮ ቀረጻ አገልግሎት ግዢ ጨረታ ሕብረት ኢንሹራንስ አ.ማ. በተለያየ ወቅት የሚያካሂዳቸውን
ሰንሻይን ኮንስትራክሽን ኃ.የተ.የግ.ማህበር ያገለገሉ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሰንሻይን ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከዚህ በታች የተገለፁትን ያገለገሉ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በክፍት ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ