Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ef6725b3-a931-47ac-bb91-7fea1a0e62df/open Invitation to Bid Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services) Procurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services)
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/afdb6779-2de2-4347-bab6-80350e490a1f/open Reference Number: ECC-NCB-G-0382-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC/SBO/NCB/G/02/2018/BID Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የተሸከርካሪ መለዋወጫ እቃዎችና ቅባቶች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/9767fe68-6e2a-411a-851d-510b5242b770/open Invitation to Bid Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services) Procurement
Ethiopian Customs Commission: Procurement of Training and Capacity Building (Consultancy Services)
Government (May 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d1ab49c-cbb2-45b2-9b57-9c28cb3c6c45/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0161-2017-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECC/NCB/S/2017/2025 Procurement Information Procurement Type:
የኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን በቢሾፍቱ ከተማ የሆቴል አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ የግልጽ ጨረታ ቁጥር 035፣036፣037፣038/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ
ኤም.ኤ ኢንተርናሽናል ቢዝነስ ኃላ/የተ/የግ/ ማህበር ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጋምቤላ ዲስትሪክት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ኤም.ኤ ኢንተርናሽናል ቢዝነስ ኃላ/የተ/የግ/ ማህበር ከባንክ የተበደረውን
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት የእርሻ መሳሪያ እና ማሽነሪዎች ባሉበት ሁኔታ አንድ ላይ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ አዲስ አበባ ዲስትሪክት የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደቡብ ምዕራብ
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ቋሚ የቢሮ እቃ ግዥ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 12 ፋይናንስ ጽ/ቤት በግልጽ ጨረታ
Ethiopian Roads Administration: Procurement of Different Types of Bitumen
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e4038890-0352-463d-b757-bd8add2faa28/open
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 9 ፋይናንስና ጽህፈት ቤት የፅህፈት መሳሪያ፣ የፅዳት እቃዎች፣ ለህንፃ ለቁሳቁስ ለተገጣጣሚ መግዣ፣ ICT እቃዎች እና የመኪና ጎማ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 003/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 9 ፋይናንስና ጽ/ቤት በስሩ ላሉት ጽ/ቤቶች በ
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጎፋ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ G-32 ቆርቆሮ ብዛት 3,360 ቅጠል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት የጎፋ ዞን ፋይናንስና ፕላን መምሪያ Habitat for Humanity Ethiopia
Ministry of Defense: Procurement of D/W 5% 1000ml
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1c1b041c-80c1-4e06-8d86-bce22e6bf6ee/open Lot Information
አዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ ሆራይዘን አዲስ ጐማ 7*50*16 ባለ 12 ክር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9e2625d1-8383-446a-b6fe-fdff0db1ae96/open Lot Information