Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 09, 2026) የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 34/2018 የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የተተዉና ተወርሰው የሚገኙ መገናኛ መሣሪያዎች አልባሳትና ጨርቃጨርቅ፣ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች የቤትና

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የተተዉና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልፅና በሐራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ad052c79-b459-4c31-81b3-a6a3d502d1b0/open Reference Number: WU-NCB-G-0047-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-011-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Wollo University: የባልትና ውጤቶች ግዥ Kiot 2018

Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/51181b60-2a17-4906-8787-e9528c7e02dd/open Reference Number: WU-NCB-G-0082-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-012-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Wollo University: የምግብ ግብአት/የፋብሪካ ውጤቶች /ግዥ KIoT 2018

Government (May 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/db4a2cab-13b4-458a-9927-1c40d5ae3514/open Reference Number: WU-NCB-G-0081-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU/KIOT-NCB-G-013-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

የምግብ አትክልት ግዥ KIoT 2018

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን እና አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በባስኬቶ ዞን የላስካ ከተማ አስ/ር ፋ/ጽ/ቤት ከዚህ ቤታች ለቀረቡ ዕቃዎች ግዥ በግልጽ

የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ ደረጃ ትምህርት ቤት የተለያዩ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመለያ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም. የለሚ ኩራ ከፍለ ከተማ ወረዳ 5 አስተዳደር የአንዶዴ 2ኛ

Ministry of Tourism፡ Procurement of Hotel Services for the 4-Star Hotel Hawassa City, Full Accommodation

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6c89a170-8e2b-445a-bba8-b598b5c66933/open

በመከላከያ ሰራዊት ፋውንዴሽን ኤም ኤን ኤስ ማኑፋክቸሪንግ እና ትሬዲንግ እስከ 1,500 ለሚሆን የስታፍ ሰራተኞችን የመመገብ አቅም ያላችውን ድርጅቶች በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ 04 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ወረዳ ዐ4 የካ ቦሌ ሁለተኛ ደረጃ ት/ቤት የ2018

የጊምቦ ወረዳ ፋይ/ጽ/ቤት የተለያዩ የመስኖ ግንባታዎችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለሁሉም GC/WWC-5 ተቋራጮችየጨረታ ማጣቀሻ ቁጥር ET SWEPR 526553 CW RQ / Upgrading of

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል Hybrid Electric CVT፣ Hybrid V6 እና EV MEDIUM SUV ተሽከርካሪዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/NP/NCB/19/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪከ ኃይል በ ሎት-1 Hybrid Electric CVT በ ሎት-2

SNV-Ethiopia Country Office Invites Bids for the Provision of Double-cabin Pickup Vehicles (8 Units) and Hardtop Vehicles (9 Units) to Support Operational Activities.

Addis Zemen (Mar 09, 2026) INVITATION TO BID PROCUREMENT OF DOUBLE-CABIN PICKUP AND HARDTOP VEHICLES BID NUMBER (004/26/SNV) SNV is

Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajataa 2018tiif Kan Oolu Bittaa Teessoo Adaraashaa Baajata Idilee Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsiisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomtoonni Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.