Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7e98185-a2ee-4607-9b4a-be6965ff22fd/open Reference Number: WU-NCB-G-0037-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-0006-VSPE-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርሲቲ የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6a15774b-f8b7-4271-842a-e237ab812ec6/open Reference Number: WU-NCB-G-0031-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-OG-0014-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርሲቲ የተሽከርካሪ ዘይትና ቅባት ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (May 10, 2026) RE-INVITATION TO TENDER FOR CONSTRUCTION OF 70 BLOCKS OF- TRANSITIONAL SHELTER HOUSE CONSTRUCTED WITH WATTLE (SPLIT WOOD) + MUD WALLS AND CI (CORRUGATED IRON) ROOFING, AT

NRC Ethiopia Invites Qualified and Eligible Bidders to Submit Their Bids for Construction of 70 Blocks of Transitional Shelter House Constructed with Wattle (Split Wood) + Mud Walls and CI (Corrugated Iron) Roofing in Somali Region.

Reporter (May 10, 2026) ማስተካከያ ዳሸን ባንክ ፣ ሚያዝያ 14 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-22 ላይ በሪፖርተር ጋዜጣ የታተመው በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ተበዳሪ እና አስያዥ ቤንች ማጂ የጫካ ቡና አምራች

ዳሸን ባንክ ሚያዝያ 14 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-22 ላይ በሪፖርተር ጋዜጣ የታተመው ጨረታ ላይ ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ኮምባይነር፣ የወርክሾፕ መገልገያ ዕቃዎች እና ዌልዲንግና ቤንዲንግ ማሽኖች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የአጭዶ  መውቂያ መለዋወጫ ፣ የወርክሾፕ መገልገያ ዕቃዎች እና  ሚግ  ዌልዲንግና ቤንዲንግ ማሽኖች ግዥ ለመፈጸም የወጣ 

የተሽከርካሪ የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የሐራጅ ሸያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለበት ወ/ሮ በሾ ሆማ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ መንግስቱ ፍስሀ መካከል ስላለው የፍርድ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት POLYPROPYLENE(የፋብሪካ ጥሬ ፕላስቲክ) እና አዳዲስ አልባሳት(የሱፍ ጨርቆችን) ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2018/19 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ

የደ/ብርሃን እንጨት ማቀነባበሪያ ኃ/የተ/የግል ማህበር ሰኘላይውድ እና ቨነር ማምረቻ ማሽኖች መለዋወጫ የሚሆን ሮለር ብሊድ ምላጭ ሀይድሮሊክ ፓምፕ የፎርክ ሊፍቶች ኢንጅን መለዋወጫ እንዲሁም የተለያዩ መለዋወጫዎች በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ የቢሮ እቃዎች በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ የቢሮ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለግንባታ መሳሪያዎች (ብሎኬት ማምረቻ) የመትከያ ቦታ ዝግጅት እና ተያያዥ ስራዎች ዲዛይን እና ግንባታ (Site Preparation, Design & Construction of Facilities for HCB Machines at Hearby Bishoftu City/Resettlement Site on Turkey Basis) ብቁ የሆኑ ደረጃ 1 የመንገድ/ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ በሶስት ምድብ ለማሰራት ይፈልጋል

በልደታ ክ/ከተማ ጤና ጽ/ቤት የአብነት ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት የህክምና መድሀኒት እና የላብራቶሪ ሪኤጀንት ብቃት ያላቸውንና በመስኩ የተሰማሩ ተጫራቾች አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

Tulu Kapi Gold Mining Share Company (TKGM) Invites Qualified Manufacturers or Authorized Distributors to Submit Proposals for the Supply and Delivery of 12 High-efficiency Onsite Perimeter Security Solar Lighting Systems, Including Mounting Poles and a Maintenance Kit, for the Tulu Kapi Gold Mine in the West Welega Zone, Oromia Region.

የቦንጋ ዶሮ ዕርባታ ማዕከል በመራባት ላይ ላሉ ዶሮ መኖነት የሚውል የጥሬ ግብዓት ጥራቱን የጠበቀ ምርት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የቦንጋ ዶሮ ዕርባታ ማዕከል በመራባት ላይ ላሉ ዶሮ መኖነት የሚውል የጥሬ ግብዓት