Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb650d15-7bf9-4416-b8a6-96dea03e184b/open Lot Information Procurement Reference Number: GRDCPO-NCB-G-0076-2018-PUR Object of Procurement: ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ
የታላቁ ህዳሴ ግድብ ማስተባበሪያ ፕሮጀክት ጽ/ቤት ኦርጅናል ዳሽ ቦርድ ቅባት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር ለማራ ባንክ 36/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ
አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Fortune (May 10, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of GPS Vehicle Tracking System
Dashen Bank S.C. is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of a GPS Vehicle Tracking System.
Addis Zemen (May 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 33/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
International Medical Corps Invites Tenders for Vehicle Rental Services at Field Sites for a Period of One Year, Starting May 1, 2026, with a Possible One-year Extension.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO TENDER-Advertisement for field Vehicle Rental Services Medical Corps INVITATION TO TENDER – Advertisement for
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱት ንብረቶች
የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት የሁጃጆች አልባሳትን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እስልምና ጉዳዮች ጠቅላይ ምክር ቤት ለ1447/2018 ሀጅ አገልግሎት የሚዉሉ የሁጃጆች አልባሳትን ብቁና ህጋዊ
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል ትልልቅ ዋንጫዎች፣ የአዋርድ ዋንጫዎች፣ ሜዳሊያ የወርቅ፣ የብር፣ የነሐስ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል፡–
አዋሽ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ባንክ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Bag for Researchers
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1bc91d-adc5-4e18-ad65-ea0f1f37c16b/open Lot Information
የፌዴሬሽን ምክር ቤት ጽ/ቤት የጽዳት እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8d6cb02-f558-40c5-976e-e8b599db7e3b/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 3m-1.20*90cm
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/81fb17f0-ec13-4038-87da-ef485e3f1e50/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Shelf/ባለመስታወት ሸልፍ ባለ 3 በር/
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a187a99e-0f12-48c1-8a93-498ab835549b/open Lot Information