Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bb650d15-7bf9-4416-b8a6-96dea03e184b/open Lot Information Procurement Reference Number: GRDCPO-NCB-G-0076-2018-PUR Object of Procurement: ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ

የታላቁ ህዳሴ ግድብ ማስተባበሪያ ፕሮጀክት ጽ/ቤት ኦርጅናል ዳሽ ቦርድ ቅባት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (May 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር ለማራ ባንክ 36/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ

አማራ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Fortune (May 10, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of GPS Vehicle Tracking System

Dashen Bank S.C. is Inviting Eligible Bidders for the Procurement of a GPS Vehicle Tracking System.

Addis Zemen (May 10, 2026)  የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 33/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር ኦክስጂን ጌጅ እና የብየዳ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2e1045a0-5a7a-44c6-a3c2-99213de126a6/open Lot Information

የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ኤሌክትሮኒክስ፣ ደንብ ልብስ እና ላቦራቶሪ ሪኤጀንት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት በሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ሀዌላ ቱላ አጠቃላይ ሆስፒታል ከዚህ በታች

The Ministry of Water and Energy (MOWE) Water Development Fund (WDF) Invites Eligible Individual Consultants to Submit Expressions of Interest (EOI) for a Project Completion Report (PCR) for the Four Towns Water Supply and Sanitation Improvement Program in Mekelle, Adama, Gode, and Bichena.

የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ ማስወገጃ ፕሮጀክት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የፌዴራል ማረሚያ ቤት ኮሚሽን በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በድጋሚ የወጣ የቆሻሻ ውሃ ፍሳሽ

የደብረወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማስተካከያ በአ/ብ/ክ/መ/በምስ/ጎጃ/አስ/ዞን በእናርጅ እናውጋ ወረዳ የደብረ ወርቅ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል

UNICEF (Ethiopia) Wishes to Request Eligible Bidders to Participate in a Request for Proposal (LRPS) Establishment of Long-Term Agreement for Design and Supervision Works of WASH Projects Across Ethiopia

The Reporter (Mar 07, 2026) REQUEST FOR PROPOSALLRFP-2026-9202696 03 March 2026 UNICEF (Ethiopia) wishes to request eligible bidders to participate in

በግል ድርጅቶች ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ጅማ ዲስትሪክት የሚዛን ተፈሪ ቅር/ፍ/ፅ/ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚሆን ህንፃ ወይም ቪላ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የቢሮ ኪራይ ጨረታ ማስታወቂያ በግል ድርጅቶች ሠራተኞች ማህበራዊ ዋስትና አስተዳደር ጅማ ዲስትሪክት የሚዛን ተፈሪ ቅር/ፍ/ፅ/ቤት

Ethiopian Federal Police: Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7c7be537-c4c8-4be7-8196-14ee360b8b1e/open Invitation to

Borana Universty Procurement of ICT Equipment

Government (Mar 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/09d007b7-6b24-4baa-80d6-304426a0e76f/open Invitation to