Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/f7e98185-a2ee-4607-9b4a-be6965ff22fd/open Reference Number: WU-NCB-G-0037-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-0006-VSPE-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርሲቲ የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (May 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/6a15774b-f8b7-4271-842a-e237ab812ec6/open Reference Number: WU-NCB-G-0031-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-OG-0014-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርሲቲ የተሽከርካሪ ዘይትና ቅባት ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (May 10, 2026) RE-INVITATION TO TENDER FOR CONSTRUCTION OF 70 BLOCKS OF- TRANSITIONAL SHELTER HOUSE CONSTRUCTED WITH WATTLE (SPLIT WOOD) + MUD WALLS AND CI (CORRUGATED IRON) ROOFING, AT

NRC Ethiopia Invites Qualified and Eligible Bidders to Submit Their Bids for Construction of 70 Blocks of Transitional Shelter House Constructed with Wattle (Split Wood) + Mud Walls and CI (Corrugated Iron) Roofing in Somali Region.

Reporter (May 10, 2026) ማስተካከያ ዳሸን ባንክ ፣ ሚያዝያ 14 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-22 ላይ በሪፖርተር ጋዜጣ የታተመው በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ተበዳሪ እና አስያዥ ቤንች ማጂ የጫካ ቡና አምራች

ዳሸን ባንክ ሚያዝያ 14 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-22 ላይ በሪፖርተር ጋዜጣ የታተመው ጨረታ ላይ ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር የቢሾፍቱ ከተማ ልዩ 1ኛ ደረጃ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ለ2018 በጀት የሰራተኛ ደንብ ልብስ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር የቢሾፍቱ ከተማ ልዩ 1ኛ ደረጃ የመጠጥ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት

የዋሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ. ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የዋሳሳ ማይክሮ ፋይናንስ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

በየካ ክ/ከተማ የካ ጤና ጣቢያ በ2018 በጀት ዓመት መገልገያ የሚውሉ የመድሀኒትና ሪኤጀንቶች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ህትመት፣ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅህፈት ዕቃዎች፣ ደንብ ልብስና ፅዳት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ተጫራቾችን መጋበዝ ይፈልጋል

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ማረሚያ ቤቶች አስ/ር ኮሚሽን የስልጤ ዞን የወራቤ ማረሚያ ተቋም በ2018 በጀት ዓመት በህግ ጥላ ስር ለሚገኙ የህግ ታራሚዎች ለምግብ አገልግሎት የሚሆን ግብአቶችን መግዛት ይፈልጋል

በባሌ ዞን የሲናና ግብርና ምርምር ማዕከል ለምግብና ለፋብሪካ የሚውሉ የተለያዩ የፓስታ እና የማካሮኒ እና የዳቦ ስንዴ ዝርያ ዓይነቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ለአንደኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 01/213/2018 በባሌ ዞን የሲናና ግብርና ምርምር ማዕከል በ2017 በጋ

የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ያገለገሉ የኤሌክትሪክ እና ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኢጽ/ግንአዳ/017/2018 የኢትዮጵያ መድን ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1090/2010 እና በሚኒስተሮች ደንብ

የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ፍትህ ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ጄኔሬተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት ፍትህ ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ጄኔሬተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ በክልሉ በሚገኙ በተለያዩ ቀበሌዎች የጠቅላላ ጤና ኬላ(Comprehensive Health Post) ለማሠራት ህጋዊ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት በክልሉ በሚገኙ በተለያዩ ቀበሌዎች

The Ministry of Water and Energy (MoWE) is Conducting an Early Market Engagement (EME) Session for the Upcoming Procurement of Civil Works, Electro-mechanical Supplies, Pipes, and Fittings for 88 Rural Piped System (RPS) Schemes Under the Horn of Africa Groundwater for Resilience (HoA-GW4R) Project.