Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/0ac6150d-9cfe-4059-ae3d-516ffb0748a8/open Reference Number: ECC-NCB-G-0346-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: ECCBDBO/NCB/G/001/2018/PUR Procurement Information Procurement Type:
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባህርዳር ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የህትመት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 07, 2026) የመጀመሪያ (1ኛ) ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ አገልግሎት የባንኩ ደንበኛ የወሰደውን የካፒታል ዕቃ ኪራይ ክፍያ በገባው የሊዝ ውል መሠረት
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ወላይታ ሶዶ ዲስትሪክት የእርሻ ትራክተር እና የእርሻ ማረሻ በሐራጅ ጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (May 04, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0196/26 ዳሽን ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን የተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባለበት
ዳሽን ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል
Bekur (May 04, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ /ቁ የተበዳሪ ስም
ፀደይ ባንክ አ.ማ. እንጅባራ ዲስትሪክት የፕላስቲክ ፋብሪካ እና ድርጅት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 ጃ/አ/ገ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአንደኛ ዙር ግዥ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን ግዢ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡ 001/2019 የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 ጃ/አ/ገ/ት/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለአንደኛ ዙር ግዥ
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ አስተዳደር የፉሪ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ/ም በጀት ዓመት በክ/ከተማ አስተዳደር ለሚገኙት መንግስት መ/ቤቶችና ማዘጋጃ ቤት አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በሸገር ከተማ አስተዳደር የፉሪ ክ/ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ/ም
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 09/2019 የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ በጨረታው
Waajirrii Mallaqaa Aanaa Guchii Bara Hojii 2019’tti Tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaatiif Kan Ooluu Mee- Shaawwaan Armaan Gadii Dorgomsiisee Bituu Barbaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksiisaa Caalbaasii Waajirrii Mallaqaa Aanaa Guchii bara hojii 2019’tti tajaajilaa Waajjiraalee Mootummaatiif kan ooluu mee-
Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Supply of the Promotional Items
Reporter (Aug 26, 2026) INVITATION TO BID Bid No. HB/015/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders
Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dubuluqi Bara Baajataa 2019 Tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-Dhaabbii Meeshaalee Elektirooniksii, Farnicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwan Fi Goommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Mee- shaalee Bara 2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Dubuluqiiti Waajjirri
ስፋቱ 85.49 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 26, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ፍሬህይወት ሀይሉ እና በፍ/ባለዕዳ ኢ/ር ፍጹም ብስራት መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
Godina Wallagaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Yuubdoo Baajeta Bara 2019tiin Waajjiroolee Aanichaaf Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Farnicherii, Meeshaalee Ijaarsaa, Meeshaalee Leenjii KBLTO, Uffata Seeraa Hojjetoota Mootummaa Gommaa Konko- Laataa Fi Motor Saayiklii Wal-dorgomsiisee Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Bittaa Meeshaalee Marsaa 1ffas, Godina Wallagaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Yuubdoo baajeta bara
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ስምምነት ለሶሥት (3) አመት ለመስራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 26, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር: SSNT-T637 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት