Re-Invitation Tenders in 2021
Fortune (May 10, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase of the following goods
Commercial Bank of Ethiopia, Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Goods/service.
Reporter (May 10, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 017/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት ብድሩን በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት የተረከባቸውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች
ሲንቄ ባንክ ባጃጅ እና መኖሪያ ቤት በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ08/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The UNHCR Representation in Ethiopia Invites Qualified Contractors to Submit Quotations for the Establishment of a Two-year Framework Agreement for Advertising Services, with a Possible One-year Extension.
Fortune (Mar 08, 2026) Tel.: +251 11 6612822 P. O. Box 1076 United Nations High Commissioner for Refugees Email: ETHAOSUP@unhcr.org
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የከባድና የቀላል ተሽከርካሪ መለዋወጫ፣ የማሽነሪ መለዋወጫ፣ የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክ ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ተሽከርካሪ መስዋወጫ ፣ የማሽነሪ መስዋወጫ ፣የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥበግልጽ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ
ጣና ፍሎራ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት አስተዳደር መመሪያ በአማርኛ እና በእንግሊዘኛ ቋንቋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የኩባንያውን የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት
የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት የሚውሉ የአውቶሞቲቭ፣ የኤሌክትሪክ፣ የግብርና፣ አይሲቲ፣ የኮንስትራክሽን ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የተማሪ መቀመጫ ወንበር እና የሆቴል ዕቃዎች አቅራቢዎችን በሃገር አቀፍ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት
Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.
Capital (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International
ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ ስራ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Mar 09, 2026) የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ (Invitation to Bid)የጨረታ መለያ ቁጥር፦ HRF/NCB/002/2026 ቅድሚያ ለሰብአዊ መብቶች (Human Rights First) ለድርጅቱ
Bere Sericulture Production Plc. Seeks a Qualified Consultant to Update its Human Resource, Finance, and Procurement Manuals and Develop a Strategic Plan, Marketing Strategy, and Feasibility Study.
Capital (Mar 08, 2026) CONSULTANCY SERVICE For The Update Of Human Resource, Finance And Procurement Manuals And Development Of Strategic
400 ካ/ሜትር የሆነ ቤትና ቦታ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ማስታወቂያ አፈ/ከሳሽ :- 1. አቶ ፊልሞን ኪ/ማርያም ወሰን 2. ወ/ሮ ዮርዳኖስ ኪ/ማርያም ወሰን አፈ/ተከሳሽ:- አቶ ዮሴፍ
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for the Supply and Delivery of Various Bee Keeping Equipment.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC)