Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 12, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001 የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ከልል ማረሚያ ቤቶች አስተዳደር ኮሚሽን በ2018 በጀት አመት ለኮሚሽኑ አገልግሎት የሚውሉ በሎት 1 ፡– ፎቶና ቪዲዮ
የማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ማረሚያ ቤቶች አስተዳደር ኮሚሽን ፎቶና ቪዲዮ ካሜራ ከነሙሉ አክሰሰሪው፣ ኮፒ ማሽን፣ ፕሪንተር፣ ሀርድ ዲስክ፣ የላፕቶፕ ቦርሳ፣ UTP- Cable 305 M፣ RJ 45 With Jacket እና D-Link 8 Port በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 12, 2026) የዱቤ ህክምና የአገልገሎት ግዥ ለመፈጸም በድጋሜ ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢግ.ሥ.ኮ/ብግጨ 9B 2018 የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን በ2018 በጀት ዓመት በድጋሜ ለሁለተኛ
የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የዱቤ የሕክምና አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 12, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ የተሸከርካሪ መለዋወጫዎች እና ተሸከርካሪ ጎማ ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ECC‐JBO/02/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ
በጉምሩክ ኮሚሽን የጅግጅጋ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ንብረትነታቸው የቅ/ጽ/ቤቱ የሆኑ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ጎማዎች ባሉበት ሁኔታና በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 12, 2026) የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/BA-05/2018 ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ፊንፊኔ ደንና ዱር እንስሳት ቅ/ጽ/ቤት ስር ሱባ ሰበታ፤ በረክ፤ ጂባት
የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት: የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/efc03ba2-71d4-4567-921d-5b2f4bb2dae6/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና ባትሪ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/afc9c6f9-b315-4f1a-ac62-3f4c95a4adcb/open Lot Information
Hawassa University: Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4b6b90ba-625f-4ba1-a73b-40271a961534/open Lot Information
ኢትዮ ቴሌኮም ተቀጣጣይ አልሙኒየም መሰላል 9 ሜትር (Extension Aluminum Ladder (9m)) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ethiotelecom (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ተቀጣጣይ አልሙኒየም መሰላል 9 ሜትር (Extension Aluminum Ladder (9m)) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ
SNV Invites Eligible Bidders for the CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE
2merkato.com (Aug 11, 2026) CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to strengthen capacities, catalyze partnerships,
Addis Ababa Science and Technology University፡ Procurement of Uniforms
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e0b9fbc5-dd74-4ec5-9cce-e43dd0caa81c/open Lot Information
The Federal Housing Corporation Invites Sealed Bids from Eligible Multidisciplinary Consulting Firms to Provide Comprehensive Trade and Investment Advisory Services.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation for Bid Bid No. FHC/ICB/PS/01/12/2018 1. The Federal Housing Corporation invites sealed bids from
የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ ኪራይ እና የምግብ መስተንግዶ በጨረታ ማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajata 2019, Tiif Kan Oolu Bittaa Meeshaalee Barruu, Qulqullinaa, Meeshaalee Elektironiksii, Meeshaalee Furnicharoota Adda Addaa, Meeshaa Dhumoo Biiroo Keessaa, Maxxansaa Adda Addaa, Uffata Seeraa, Meeshaa Konkolaataa, Meshaalee Mootarsaaykilaa, Sanyii Mukaa Adda Addaa Fi Meeshaa Leenjii Koollejjii BLTO Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomaan Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum bara Baajata 2019, tiif kan