Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86a41de5-aa02-4c8c-8389-d9da01ffe55d/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1066-2018-PUR Object of Procurement: የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃ
Ethiopian Customs Commission፡ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃ ግዥ(re Bid)
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/248a337f-3fcb-4e7c-a3a6-8eda7c031fad/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0098-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ Screwdriver
Federal First Instance Court: በድጋሚ የወጣ Screwdriver ግዥ-2018
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/587dd112-c2e8-4724-929e-53246be6be1e/open Reference Number: ALEA-NCB-G-0014-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ALEA-006 Procurement Information Procurement Type:
African Leadership Excellence Academy: Procurement of Electronics
Addis Zemen (May 12, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ፣ የጨረታ ቁጥር ኢመአ ሶዶ ዲስትሪክት 02/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሶዶ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት የተለያዩ ያገለገሉ ቋሚ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሶዶ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት የተለያዩ ያገለገሉ ቋሚ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር ክሬሸር ፕላንት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት (መከራየት) ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ዝርዝር መረጃ ድርጅታችን ሱር ኮንስትራክሽን ኃላ/የተ/የግ/ማህበር በደቡብ ምዕራብ ኢ/ያ ሸካ ዞን ያኪ ወረዳ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት አንቲቫይረስ ለዴስክቶፕ ኮምፒውተር፣ ለላፕቶፕ ኮምፒውተርና ለሰርቨር ዩፒኤስ አገልግሎት የሚውል አንቲቫይረስ በግለጽ የጨረታ ማስታወቂያ ከአቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ /001/2019 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት አንቲቫይረስ ለዴስክቶፕ
Addis Capital Goods Finance Business S.C. is Seeking an Eligible Audit Firm to Conduct Financial Auditing Based on IFRS for Three Consecutive Years from 2027 to 2029.
Addis Zemen (Sep 01, 2026) Invitation to External Auditors Addis capital goods finance business sh.co established to offers financial lease
ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር የ2018 ዓ.ም ሂሳብ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ማስታወቂያ ማህበራችን ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር በኢፌዴሪ የሲቨል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን ፍቃድ አውጥቶ የሚቀሳቀስ
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ በሼቻ ክፍለ ከተማ ቤሬ ቀበሌ የእህል ማከማቻ መጋዘን ግንባታ እና በሻራ ሙጃ ቀበሌ እህል ማከማቻ መጋዘን ጥገና በደረጃ 8 እና ከዚያ በላይ በተደራጁ ማህበራት አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም/ከ ለአ/ም/ከ ግብርና መምሪያ ለሚገነባው
R&D Group, in Partnership with the Mastercard Foundation and Hybrid Designs Under the EDGE Program, is Seeking Qualified Consulting Firms to Provide Market-readiness and Business-development Advisory Services.
2merkato.com (Sep 01, 2026) INVITATION TO BID Tender No.: R&D/EDGE/RFP/014/2026 Offshore Market Readiness and Business Development Support for EDGE-Supported BPO
የሲዳማ ብሄራዊ ክልል ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል እቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 የሲዳማ ብሄራዊ ክልል ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የመስኖና ቆላማ አካባቢ ልማት ቢሮ የተለያዩ ግዥዎችን ለመግዛት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግስት የመስኖና ቆላማ አካባቢ ልማት ቢሮ የተለያዩ ግዥዎችን ለመግዛት
በአራዳ ክ/ከተማ ወረዳ 01 ፋይናንስ ፅ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 ዓ/ም በዚሁ መሰረት ተጫራቾ ማሟላት ያለባችሁ መስፈርቶች በአራዳ ከ/ከተማ ወረዳ