Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/88567c1c-48c7-44de-b193-b684ad8e6aef/open Invitation to Bid Procurement of Spare Parts Procurement Reference No: MoR-NCB-G-0371-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ministry of Revenue: Procurement of Spare Parts
Government (May 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d6c8d5ee-e980-4916-9fa2-b0109e373c02/open Invitation to Bid “Procurement of Electronics Equipment” Procurement Reference No: AU-NCB-G-0036-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods Market
Ambo University: Procurement of Electronics Equipment
Government (May 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/827bd6e4-da88-4ce1-a0a4-fc62d52a8058/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Electronics Equipment ” Procurement
Ministry of Revenue Woud Like To Procure Electronics Equipment
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c804ff8c-8732-4c37-afe2-d710a1b9bf40/open Lot Information Procurement Reference Number: MoUI-NCB-G-0213-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition for
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Mobile Phone
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት ጠቅላይ ፍ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በተቋሙ ቅጥር ግቢ ውስጥ ሊያሰራ ላቀደው የአንድ ማዕከልና የላንድስኬፕ ስራ ለማሰራት ህጋዊ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሄራዊ ክልላዊ መንግስት ጠቅላይ ፍ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በተቋሙ ቅጥር ግቢ
የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት በተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ ስራ አገልግሎት የሚውሉ ቲሸርት፣ ኮፊያ፣ የመኪና ቦሎ መለጠፊያ፣ ከረጢት፣ ዣንጥላ፣ ትንሹ ማስታወሻ ደብተር እና የማስታወቂያ ባንዲራ ዕቃዎችን በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ውድድር አቅራቢ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ኢሎአ/002/2019 የኢትዮጵያ ሎተሪ አገልግሎት በ2019 በጀት ዓመት በተለያዩ ሎተሪዎች የቅስቀሳ
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Tulluu Diimtuu Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Fi Uffata Seeraa Hojjettootaa Kan Bara Baajataa 2019 Baasee Jira.
Addis Zemen (Sep 01, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk.01/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggar Kutaa Magaalaa Kooyyee Facceetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Tulluu
በአዲስ አበባ አስተዳደር በጉለሌ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ውስጥ የሚገኘው የአዲስ ዘመን አንደኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በጉለሌ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ውስጥ የሚገኘው የአዲስ
Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Dhibaayyuu Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Adda Addaa, Baajaajii, Mootor Saayikilii Fi Uffata Seeraa Hojjettootaa Kan Bara Baajataa 2019 Baasee Jira.
Addis Zemen (Sep 01, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bulchiinsa Magaalaa Bishooftuu Kutaa Magaalaa Dhibaayyuutti Waajjirri Maallaqaa Kutaa Magaalaa Dhibaayyuu bara
የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ መጸዳጃ ቤት እና መማሪያ ክፍሎች አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአርባ ምንጭ ከተማ ፋይናንስ ፕላን ልማት መምሪያ ለአ/ም ከ ትምህርት መምሪያ ለሚገነባው ሳይት፡-
የዝዋይ ተሃድሶ ልማት ማረሚያ ማዕከል በ2019 በጀት ዘመን የተለያዩ ዕቃዎችን በሎት በመደብ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የዝዋይ ተሃድሶ ልማት ማረሚያ ማዕከል በ2019 በጀት ዘመን የተለያዩ ዕቃዎችን በሎት በመደብ
ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር የጽህፈት መሳሪያ እቃዎች እና የፅዳት እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ ይሓ ሪል እስቴት ኃ/የተ/የግ/ማህበር ከዚህ ቀጥሎ የተዘረዘሩት እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የሚሊንየም አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት የደንብ ልብስ፣ የትምህርት አላቂ እቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ ቋሚ እቃ፣ የስፖርት እቃዎች እና ልዩ ልዩ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 01, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ የሚሊንየም አጠቃላይ 2ኛ ደረጃ ት/ቤት