Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c5a3e8d0-bda7-4566-903a-43b7dcf167f7/open Reference Number: WU-NCB-G-0080-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU-NCB-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርሲቲ ለተማሪዎች የመኝታ አገልግሎት የሚውል የአልጋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (May 13, 2026) Raw material (Pumice) Supply Service/2026 በድጋሚ የወጣ የሲሚንቶ ግብአት (ፑሚስ) አቅርቦት ጨረታ ማስታወቂያ CSC/RM/NCB/002/2018 ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማኅበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል
ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማኅበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል ጥሬ እቃ ወይንም ፑሚስ ለማቅረብ የሚችሉ ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ የሮምነሽ አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/ 300962
ድጋሚ የወጣ የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (May 13, 2026) RE BID FOR INVITATION TO BID Bid Reference No-ERCS/CDS/SVC/0025/2 The Ethiopian Red Cross Society (CCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply
The Ethiopian Red Cross Society (CCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of the Services
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና /የሪስ/ ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e37a1ffb-0a18-40fd-8afe-0a002b8a571e/open Lot Information
Ambo University: Procurement of Construction Materials
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1acd9c0b-b265-4e28-b002-046395886420/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d14023f8-b298-4a9e-b372-19f4597c2025/open Lot Information
ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር ግቢውን ለማስጠበቅ የጥበቃ አገልግሎት የሚሰጡ ድርጅቶች አወዳድሮ መቅጠር ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ለጥበቃ አገልግሎት ለመቅጠር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ማህበራችን ቱሪስት የጋራ ህንፃ መኖርያ ቤት ባለቤቶች ኃላ/የተ/ህ/ስ/ማህበር
Catholic Relief Services (CRS) Ethiopia is Inviting Experienced Vendors, Wholesalers, and Producers to Enter Into a One-year Framework Agreement for the Supply of Maize (9,516.42MT), Yellow Split Peas (793.04MT), and Fortified Edible Sunflower Oil (387,903 Liters).
Reporter (Sep 02, 2026) TENDER NOTICE One year Framework Agreement for Provision of maize, yellow Split peas and fortified Edible
VSF Germany Invites Interested Firms or Freelancers to Provide Consultancy Services for the Phased Final Evaluation of the US State Department Funded ‘Drought Emergency Response and Recovery Project (DERR BOASS)’.
Reporter (Sep 02, 2026) INVITATION TO CONSULTANCY SERVICES FOR THE PHASED APPROACH OF FINAL EVALUATION OF US STATE DEPARTMENT FUNDED-DERR
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል
Reporter (Sep 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም
ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ. የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች በጠቅላላ ጉባዔ ሪፖርት ማቅረብ ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ኤልሻዳይ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ አ.ማ የ2018 በጀት ዓመት የሂሳብ ሰነድ በውጭ ኦዲተር አስመርምሮ ለባለአክሲዮኖች
የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ (AECID) ድጋፍ በሼዳ ቀበሌ፣ ቢጣ ወረዳ፣ ካፋ ዞን 20 ዘመናዊ የንብ ቀፎዎችን ለማቋቋም የሚያስፈልጉ ቁሳቁሶች፣ መሣሪያዎችና አገልግሎቶች ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Reporter (Sep 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የምሥራቅና ደቡብ አፍሪካ ማኅበራዊ ሳይንስ ምርምር ድርጅት (OSSREA) በስፔን የዓለም አቀፍ ልማት ትብብር ኤጀንሲ