Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 13, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/827bd6e4-da88-4ce1-a0a4-fc62d52a8058/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Electronics Equipment ” Procurement
Ministry of Revenue Woud Like To Procure Electronics Equipment
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c804ff8c-8732-4c37-afe2-d710a1b9bf40/open Lot Information Procurement Reference Number: MoUI-NCB-G-0213-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition for
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Mobile Phone
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86a41de5-aa02-4c8c-8389-d9da01ffe55d/open Lot Information Procurement Reference Number: ECC-NCB-G-1066-2018-PUR Object of Procurement: የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃ
Ethiopian Customs Commission፡ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃ ግዥ(re Bid)
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/248a337f-3fcb-4e7c-a3a6-8eda7c031fad/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0098-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ Screwdriver
Federal First Instance Court: በድጋሚ የወጣ Screwdriver ግዥ-2018
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Bids for the Procurement of Animal Veterinary Drugs and Vaccines to Strengthen Community Resilience Through Anticipatory Action Systems for Drought-affected Woredas in 70-Enderta and Tsra’e Womberta, Tigray Region.
The Reporter (Aug 08, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC-CNE-AO) INVITATION TO BID
የአግዓዚያን ቁጥር 1 የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ ለትምህርት ስራ የሚውሉ ለቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ ለአላቂ የቢሮ እቃዎች፣ ለአላቂ የት/ት እቃዎች፣ ሌሎች አላቂ እቃዎች አቅርቦት፣ እንዲሁም ለሰራተኛ የደንብ ልብስ አቅርቦት በመስኩ የተሰማሩ ነጋዴዎችንና ባለሙያዎችን አወዳድሮ በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ብሄራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 24/11/18 ዓ.ም የአግዓዚያን ቁጥር 1 የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ
የጥሩነሽ ቤጂንግ አጠቃላይ ሆስፒታል የፅዳት አገልግሎት ግብዓት፣ የላውንደሪ ማሽን Air Compressor እና የላውንደሪ ማሽን ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየግልጽ ጨረታ ቁጥር 01/ 2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጤና ቢሮ የጥሩነሽ ቤጂንግ
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ብር ጌጣጌጥ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣየግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የሚገኙ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የተፈጩ ጠጠሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢሠዐት/ሻሸ/099/2018 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጉራጌ ዞን የገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ በጀት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚሰጡ ተሽከርካሪዎች ማለትም ሀርድ ቶፕ ፒካፕ ሲንግል ጋቢና D4D ሂኖ መኪና አንቡላንስ መኪኖች በጨረታ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ሀገር አቀፍ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር GGWW/0002/2019 በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጉራጌ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የማጠናከሪያ ብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/089/2018 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ ባለ 2 ሜትር የ48 የኮንክሪት ቱቦዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሸ/003/2019 በኢትጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት
በማ/ኢ/ክልል በጉራጌ ዞን የጌታ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት በ2019 በጀት አመት የተለያዩ ቋሚ እና አላቂ የቢሮ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ጌ/ወ/ፋ/ ግ/ጨ/መ/ቁ/01/2019 በማ/ኢ/ክልል በጉራጌ ዞን የጌታ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት በ2019