Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታየግዥ መስያ ቁጥር GN-024/2018 እና GN-025/2018 የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ 2017 እና 2018 የበጀት ዓመት ለሠራተኞቹ ማቅረብ

የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ቱታ፣ ጋዎን፤ ልዩ ልዩ ዓይነት ጫማዎችና የመፀዳጃ ቤት ወረቀት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር: ኢኢግ/ግቢዴ/ብግጨ/004/2018 ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2

ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2 ህንጻ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 442ካ.ሜ ያላቸው ህንፃዎችን ባሉበት ሁኔታ ለተለያዩ አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

Government (May 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/14999f30-84da-40d9-8620-243ad2d35109/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:

Ethiopian Police University Would Like to Procure Uniforms

Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acb00918-d178-4c5e-9aba-9eb9e0ff35ab/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0535-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 326 ለተማሪዎች

Wolkite University: ሎት 326 ለተማሪዎች ምግብ ቤት አገልግሎት የሚውል የጠረጴዛ ጥገና ሚሆን አሉሙኒየም አንግል 30ሴ.ሜ በ 30ሴ.ሜ የሆነ (ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Construction Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d4ea1fa7-1663-4fe0-893c-cdbc06aa31aa/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Furniture

Government (Aug 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/77965d92-6c76-42f9-bca4-363e18726149/open Invitation to

Agarfa ATVET, Ministry of Labor and Skills: Procurement of Agricultural Inputs

Government (Aug 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/fccff37c-c775-43a9-818b-db9eb0f8643b/open  Invitation to

Mizan-Tepi University: Procurement of Food and Beverages

Government (Aug 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም!  https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/894642e0-f02e-443b-ba24-a9ce2df626fc/open  Invitation to

ኬር ኢትዮጵያ መንግስታዊ ያልሆነ በጎ አድራጎት ድርጅት ሲጠቅምባቸው የነበሩ የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኬር ኢትዮጵያ መንግስታዊ ያልሆነ በጎ አድራጎት ድርጅት ሲጠቅምባቸው የነበሩ የተለያዩ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለDain4.0 Project የሚያገለግሉ የኤሌክትሪክና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b926429d-3339-4346-a2b0-c69d70a77a64/open Lot Information

Wolkite University፡ Procurement of Furniture

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/92fcb272-a654-4042-9bbe-293b982c7eda/open Lot Information

Ministry Of Revenue Mekelle Branch Office: Procurement of Car Rental Service

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/bf622249-5270-4ef3-a931-17704f99859b/open

ባህር ዳር ዩኒቨርሲቲ ለDain4.0 Project የሚያገለግሉ የተለያዩ ብረታብረትና ተዛማጅ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c13d620f-40ad-497e-ac6a-aaecd5bca045/open Lot Information