Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታየግዥ መስያ ቁጥር GN-024/2018 እና GN-025/2018 የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ 2017 እና 2018 የበጀት ዓመት ለሠራተኞቹ ማቅረብ
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ቱታ፣ ጋዎን፤ ልዩ ልዩ ዓይነት ጫማዎችና የመፀዳጃ ቤት ወረቀት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር: ኢኢግ/ግቢዴ/ብግጨ/004/2018 ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2
ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2 ህንጻ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 442ካ.ሜ ያላቸው ህንፃዎችን ባሉበት ሁኔታ ለተለያዩ አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Government (May 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/14999f30-84da-40d9-8620-243ad2d35109/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Ethiopian Police University Would Like to Procure Uniforms
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acb00918-d178-4c5e-9aba-9eb9e0ff35ab/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0535-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 326 ለተማሪዎች
Wolkite University: ሎት 326 ለተማሪዎች ምግብ ቤት አገልግሎት የሚውል የጠረጴዛ ጥገና ሚሆን አሉሙኒየም አንግል 30ሴ.ሜ በ 30ሴ.ሜ የሆነ (ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Federal Housing Corporation Invites Sealed Bids from Eligible Multidisciplinary Consulting Firms to Provide Comprehensive Trade and Investment Advisory Services.
Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation for Bid Bid No. FHC/ICB/PS/01/12/2018 1. The Federal Housing Corporation invites sealed bids from
የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ ኪራይ እና የምግብ መስተንግዶ በጨረታ ማወዳደር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ ስፖርት ክለብ በ2019 ዓ/ም ለክለቡ ስፖርተኞች በአንድ ሆቴል ውስጥ የሆነ የአልጋ
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum Bara Baajata 2019, Tiif Kan Oolu Bittaa Meeshaalee Barruu, Qulqullinaa, Meeshaalee Elektironiksii, Meeshaalee Furnicharoota Adda Addaa, Meeshaa Dhumoo Biiroo Keessaa, Maxxansaa Adda Addaa, Uffata Seeraa, Meeshaa Konkolaataa, Meshaalee Mootarsaaykilaa, Sanyii Mukaa Adda Addaa Fi Meeshaa Leenjii Koollejjii BLTO Caalbaasii Ifaatiin Wal-dorgomsisee Bituu Waan Barbaaduuf Dorgomaan Ulaagaa Asii Gadii Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gursum bara Baajata 2019, tiif kan
Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjira Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee Waajjira Mana Qopheessaa Bara Baajataa 2019 Suzuki Desire Model 2022, Suzuki Desire Model 2021 Konkolaataa Piikaappii Moodela 2015 Fi Isaa Ol/ Pick-up/ Konkolaataa Tajaajilaaf Oolan Kiraay “Caalbaasii Ifaadhaan Dorgomsiisee Kireeffachuu Waan Barbaada
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa Caalbaasii: 02/2019 Bulchiinsa Magaalaa Shaggaritti Waajjira Maallaqaa Kutaa Magaalaa Gafarsaa Gujee
የደባርቅ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ፅ/ቤት በ 2019 በጀት ዓመት ለጽቤቱ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ በሎት አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የደባርቅ ከተማ አስተዳደር ከተማና መሰረተ ልማት ፅ/ቤት በ 2019 በጀት ዓመት ለጽቤቱ
በአዲስ አበባ ውሃና ፍሳሽ ባለስልጣን የውሃና ፍሳሽ መሰረተ ልማት ማስፋፊያ ዲቪዥን ብዛት ሃምሳ (50) በFiber Reinforced Fiberglass የተሰሩ ተንቀሳቃሽ የህዝብ መፀዳጃ ቤቶችን በብሄራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር AAWSA/WSIDD/GOV/NCB/G002/2018 በአዲስ አበባ ውሃና ፍሳሽ ባለስልጣን የውሃና ፍሳሽ መሰረተ ልማት ማስፋፊያ
የፌዴራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደህንነት መጠበቂያ ዕቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የደህንነት እና የሥራ ጫማዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያፌቤኮ/ብግጨ/ዕግ/22/11/18 1. የፌዴራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደህንነት መጠበቂያ ዕቃዎች የደንብ ልብስ እና
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ ተሽከርካሪዎችና መሣሪያዎች አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ ዓይነት ያላቸው ዘይቶችና ቅባቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/006/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት
በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የሀ/ማ/ከ/ወ/ገንዘብ ፅ/ቤት በወረዳው ለሚገኙ ጽ/ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 በአማራ ክልል በሰሜን ሸዋ ዞን የሀ/ማ/ከ/ወ/ገንዘብ