Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to Bid Procurement of Maintenance and Repair Service Procurement Reference No:
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/2082211c-4d5b-4a17-8223-9efacd15307a/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: AMSH-NCB-G-0126-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: Goods
Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Furniture
Dire Gazetta (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በስሩ የሚገኙትን መኪናዎች የጋራዥ ጥገና አልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት ለማስጠገን ስለሚፈልግ ከዚህ
የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በስሩ የሚገኙትን መኪናዎች የጋራዥ ጥገና አልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ለአንድ አመት ለማስጠገን ይፈልጋል
Dire Gazetta (Aug 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨ/መ/ቁ/ግዥ/ን/አ/002/2018 የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የፋ/ግ/ንብረት አስተዳደር ደጋፊ የሥራ ዳይሬክቶሬት በ2019 ዓ.ም ካፒታል የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን ሎት 1 ታብሌት ሎት 2 ቪዲዮ
የድሬዳዋ አስተዳደር ምክር ቤት የፋ/ግ/ንብረት አስተዳደር ደጋፊ የሥራ ዳይሬክቶሬት በ2019 ዓ.ም ካፒታል የበጀት ዓመት የሚያስፈልጉትን ታብሌት፣ ቪዲዮ ካሜራ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልል ምክር ቤት የተሽከርካሪ ጎማ ግዥ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ምዕ/ኢ/ህዝቦች ክልል ምክር ቤት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የተሽከርካሪ ጎማ ግዥ በ2019
በአብክመ የከሚሴ ጠቅላላ ሆስፒታል ለተለያዩ አገልግሎት የሚውሉ የሲቲእስካን እና ራጅ ክፍል በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የብሔራዊ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ የከሚሴ ጠቅላላ ሆስፒታል ለተለያዩ አገልግሎት የሚውሉ የሲቲእስካን እና ራጅ ክፍል
Oromia Regional State West Wollega Construction Authority: Bid Amendment Notice on Bid Bond Amount
Addis Zemen (Jul 24, 2026) Amendment It has to be recalled that an advertisement was published in the Addis Zemen
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ.የተ.የግል ማህበር የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የመኪና ጥገና ጋራዥ አገልግሎት በግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የመኪና ጥገና ጋራዥ / አገልግሎት ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የ2018
የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ/3/ፋይናንስ ጽ/ቤት 001/2019 ዓ.ም የጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 3 በ2019 በጀት
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የይርጋዓለም ከተማ ፋይናንስና ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ከውስጥ ገቢ በጀት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የይርጋዓለም ከተማ ፋይናንስና ኢኮኖሚ ልማት ጽ/ቤት በ2019 በጀት
Oromia Construction Corporation (OCC) is Seeking Competitive Bids for the Purchase of Ply Wood.
Ethiopian Herald (Jul 24, 2026) INVITATION FOR BID Invitation For Open Tender Ref.NCB/OCC-028/2026 In compliance with the requirements included in
Ministry of Finance of Ethiopia is Seeking to Recruit Five Senior-level Technical Experts for Two Major Donor-funded Development Projects.
Addis Zemen (Jul 24, 2026) I. Senior Internal Audit Expert Governance Modernization to Enable Efficient Service Delivery Project Unit -PFM
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት Ready Mix Concrete ዓይነቶች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር የኮ/ዲ/ግ/ማ/ድ/ግ/ጨ/ቁ30/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደደር የኮንስትራክሽን ዲዛይን፣ ግንባታና ማማከር ድርጅት